Thiết kế & Đồ họa - IP Video System Design Tool v10.0 Build 1821 - Thiết kế hệ thống giám sát video! | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
IP Video System Design Tool là công cụ cung cấp một cách mới để thiết kế hệ thống IP Video hiện đại, giúp hệ thống giám sát video được nhanh chóng và dễ dàng.

IP Video System Design Tool bao gồm các lĩnh vực máy tính, ống kính tiêu cự, lưu trữ CCTV và máy tính văn phòng, máy tính có độ phân giải megapixel trở lên và nhiều công cụ camera quan sát khác, do đó bạn có thể thiết kế hệ thống giám sát video một cách nhanh chóng, dễ dàng và chuyên nghiệp.

IP Video System Design Tool rất đặc biệt trong việc cung cấp một ước tính chính xác hơn về lưu trữ bởi vì nó cung cấp khả năng để bù đắp cho các định dạng khác nhau, bao gồm khả năng trực quan thấy diện rộng phạm vi bảo hiểm của máy ảnh.

Sử dụng một công cụ duy nhất – IP Video System Design Tool có thể hình thành một hệ thống camera quan sát IP bắt đầu từ ống kính lên đến tính toán của băng thông máy ảnh và không gian lư trữ video trên đĩa.

IP Video System Design Tool thực sự là một phần mềm mạnh mẽ cần thiết cho tất cả những kỹ thuật mà công việc hàng ngày trong lĩnh vực camera quan sát mong đợi.

Tính năng cơ bản của IP Video System Design Tool là:

- Tính toán chính xác máy ảnh ống kính tiêu cự và máy ảnh trong vài giây

- Tính toán không gian lưu trữ ổ cứng cần thiết cho video lưu trữ.

- Sao chép tính toán, bản vẽ của bạn và mockups 3D với MS Word, Excel, Visio hoặc phần mềm khác để tạo ra một tài liệu dự án xuất sắc.

Download IP Video System Design Tool v10.0 Build 1821 - Thiết kế hệ thống giám sát video!

Nếu có link nào die thì phiền các bạn thông báo cho mình tại bài viết này hoặc qua trang cá nhân để mình fix lại nhanh nhất có thể!

Cảm ơn các bạn ;)

Sửa lần cuối:

Phuc Truong

Búa Gỗ
Cám ơn bạn rất nhiều, mình đang cần cái này :)

P/S Nếu bạn có được bản 11 thì cho mình xin nhé !

Sửa lần cuối:

pubreg

Gà con
link die rồi

CHƯƠNG TRÌNH BÁO DISABLE KEY HOÀI BẠN ƠI!! MÌNH COPPY HẾT THƯ MỤC Cr@ck VÀO THƯ MỤC CÀI ĐẶT RỒI MÀ VẪN BÁO NHƯ VẬY!! XIN BẠN CHỈ GIÁO THÊM

ht23342

Gà con
Hay quá, mình đang cần phầm mềm dạng này. Để cài thử xem có xài được không? Cám ơn bạn trước nhá.