Hướng dẫn và Thảo luận - Internet Download Manager - Nơi để thảo luận và chia sẻ cái gì mà ai cũng biết | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn và Thảo luận Internet Download Manager - Nơi để thảo luận và chia sẻ cái gì mà ai cũng biết

Hamano Kaito

Moderator

Mình lập Topic này cốt yếu là để Update Change Logs của IDM cũng như là thảo luận về phương thức (cái mà ai cũng biết) của IDM
Các bạn có thể chia sẽ nhưng chỉ thông qua Inbox thôi nhé. Không được đưa link trực tiếp đến Topic
Ngoài ra các bạn có thể bàn chuyện trên trời dưới đất điều được nhưng đừng dùng ngôn từ "Quá Lố" là được !
--------
Mình xin mở đầu là bản Update của IDM mới nhất hiện tại đã hỗ trợ chủ đề Dark huyền thoại cho Windows 10 | Xem hình bên trên là hiểu

Change Logs Ver 6.37 Build 8 Beta lần này là | Ngày phát hành chính thức cho bản Beta ( Ngày 3 tháng 4 năm 2020) Với các thay đổi như sau:
  • Hỗ trợ thêm chế độ tối (Dark Mode) của Windows 10 nhưng chỉ áp dụng cho phần cửa sổ chính thôi. Các mục còn lại điều "U như Kỷ"​
  • Sửa lỗi tải xuống cho một số loại video có định dạng TS​
  • Sửa lỗi​

IDM Version 6.37 Build 9 Final Release is available (Apr/15/2020) | Link
IDM Version 6.37 Build 10 Final Release is available (Apr/17/2020) | Link
IDM Version 6.37 Build 11 Final Release is available (Apr/26/2020) | Link

Đối với (Cái mà ai cũng biết) thì mình đang xài lệnh từ CMD và cập nhật trực tiếp không bị báo Fake Key gì hết !

Các bạn muốn dùng fix sạch thì xem ở đây | Link
Khi muốn hỏi vấn đề gì mà có liên quan đến source fix thì các bạn nên cho vào thẻ như bên dưới

Mã:
[users=ten nguoi can xem]
nội dung <== bỏ khoảng cách bên trên thẻ users
[/users]

Sửa lần cuối:

Tran Quang Ha

Moderator
Thành viên BQT
@Tran Quang Ha | @baogia2010 | @Ctrl+S | ..... Và các chiến hữu gần xa, chém gió đi nào...{lmao}

- Vẫn đang xài fix cũ (Sua2) của bạn cập nhật bản mới nhất fix vẫn trụ tốt.

Ctrl+S

Rìu Chiến Bạc
Tôi vừa update lên build mới 6.37-8 , và IDM ko báo FAKE
Cái tôi đang dùng là bambang sản xuất ( ko biết HỐC cái gì và vô chỗ nào ) update vẫn tốt
Cái ai cũng biết của Kaito và cái của Bambang có vài điểm giống nhau. Cài mới có thể báo fake. Chạy lại 1 -2 lần là update ngon.

Hamano Kaito

Moderator
Mình xài Fix bằng tệp .CMD update chưa bị dính báo fake lần nào hết cả. Chỉ tới thời điểm hiện tại bây giờ, còn về sau thì ko biết
@Ctr+S : Tools mà block Registry thì đa số lấy Source từ Nsane thôi, mà Nsane lấy từ mình, còn mình lấy từ Vn-Zoom.Com còn Vn-Zoom.Com thì lấy từ sếp idmtrialreset <= Để nói gọn lại là cách fix này là từ sếp idmtrialreset mà ra !
Nếu A/C/E nào cần thì mình sẽ gởi qua Inbox luôn và ngay ! Tối nay sẽ gởi, giờ thì nghỉ rồi

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Toàn là xếp ở đây. Ko biết gì để nói. E đang dùng một bản cũng ko thấy báo fake. Quét Kaspersky ko thấy virus. Vậy là ổn :)
Thật ra AV nó nhận dạng là virus thì còn tùy vào loại , virus là từ chung có loại AV nó cho là virus nhưng khi chạy vẫn vô hại

nitranh09

Rìu Vàng
Bạn nào nick gà con thì vui lòng thảo luận để đạt nhiều chiến tích hơn nha ! Sau đó mình sẽ mời vào nhóm Inbox
@nitranh09 | Nếu bạn cần mình sẽ mời bạn vào nhóm luôn !
Cho em vào với. Biết thêm nhiều thứ dại gì không vào :)