PM Việt hóa & Portable - Internet Download Manager (IDM) 6.38 Build 7 Portable - Ứng dụng tải file nhanh chóng - VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

PM Việt hóa & Portable Internet Download Manager (IDM) 6.38 Build 7 Portable - Ứng dụng tải file nhanh chóng

Akon161

Rìu Sắt Đôi

Internet Download Manager (IDM) 6.38 Build 5 Portable - là một công cụ đáng tin cậy và rất hữu ích với công nghệ tải xuống nhiều phần an toàn để tăng tốc tải xuống từ internet như video, nhạc, trò chơi, tài liệu và các nội dung quan trọng khác cho tệp của bạn. IDM có trình tăng tốc logic tải xuống thông minh và tăng tốc độ tải xuống lên đến 5 lần, tiếp tục và lên lịch tải xuống. Khả năng khôi phục và tiếp tục lỗi toàn diện sẽ khởi động lại quá trình tải xuống bị hỏng hoặc bị gián đoạn do mất kết nối, sự cố mạng, tắt máy tính hoặc mất điện đột xuất. Giao diện người dùng đồ họa đơn giản giúp cho Internet Download Manager thân thiện và dễ sử dụng. Không giống như các trình quản lý tải xuống và trình tăng tốc khác, IDM phân đoạn các tệp đã tải xuống một cách động trong quá trình tải xuống và sử dụng lại các kết nối có sẵn mà không cần các giai đoạn kết nối và đăng nhập bổ sung để đạt được hiệu suất tăng tốc tốt nhất.

Đặc trưng
• Internet Download Manager 6 hỗ trợ tất cả các trình duyệt phổ biến bao gồm Microsoft Internet Explorer, Netscape, MSN Explorer, AOL, Opera, Mozilla Firefox, Avant Browser và nó có thể được tích hợp vào bất kỳ ứng dụng Internet nào để tải xuống bằng tính năng “Tích hợp trình duyệt nâng cao” độc đáo .
Phân đoạn động và hiệu suất.
• Dễ dàng tải xuống với một cú nhấp chuột. Khi bạn nhấp vào liên kết tải xuống trong trình duyệt, IDM Full sẽ tiếp nhận quá trình tải xuống và tăng tốc nó. IDM hỗ trợ các giao thức HTTP, FTP, HTTPS và MMS.
• Tăng tốc tốc độ tải xuống. IDM có thể tăng tốc tải xuống lên đến 5 lần do công nghệ phân đoạn tệp động thông minh của nó.
• Tải xuống Resume. “Internet Download Manager” sẽ tiếp tục quá trình tải xuống chưa hoàn thành từ nơi họ đã dừng lại.
• YouTube grabber. “IDM” có thể lấy video FLV từ các trang web phổ biến như YouTube, MySpaceTV và Google Video.
• Kéo và thả. Bạn có thể chỉ cần kéo và thả các liên kết đến IDM và kéo và thả các tệp đã tải xuống khỏi Internet Download Manager 6.
• Tự động kiểm tra Antivirus. Kiểm tra chống vi-rút giúp tải xuống của bạn không bị nhiễm vi-rút và trojan.
• Tích hợp trình duyệt nâng cao. Khi được bật, tính năng này có thể được sử dụng để bắt mọi lượt tải xuống từ bất kỳ ứng dụng nào.
• Bộ lập lịch tích hợp. IDM Free có thể kết nối Internet tại một thời điểm nhất định, tải xuống các tệp bạn muốn, ngắt kết nối hoặc tắt máy tính của bạn khi quá trình hoàn tất.
• IDM bao gồm trình thu thập dữ liệu trang web và trình thu thập dữ liệu. IDM tải xuống tất cả các tệp bắt buộc được chỉ định với các bộ lọc từ các trang web, ví dụ: tất cả các hình ảnh từ một trang web hoặc tập hợp con của các trang web hoặc các trang web hoàn chỉnh để duyệt ngoại tuyến. Có thể lên lịch cho nhiều dự án grabber để chạy chúng một lần vào một thời điểm cụ thể, dừng chúng tại một thời điểm cụ thể hoặc chạy định kỳ để đồng bộ hóa các thay đổi.
• IDM Full hỗ trợ nhiều loại máy chủ proxy. Ví dụ: IDM hoạt động với Microsoft ISA và máy chủ proxy FTP.
• IDM hỗ trợ các giao thức xác thực chính: Basic, Negotiate, NTLM và Keberos. Do đó IDM có thể truy cập nhiều máy chủ Internet và proxy bằng tên đăng nhập và mật khẩu.
• Tải xuống Tất cả tính năng. IDM có thể thêm tất cả các nội dung tải xuống được liên kết với trang hiện tại. Dễ dàng tải xuống nhiều tệp với tính năng này.
• Tải xuống danh mục. IDM có thể được sử dụng để tổ chức tải xuống tự động bằng các danh mục tải xuống đã xác định.
• Giới hạn tải xuống. tải tiến bộ với tính năng hạn ngạch. Tính năng này hữu ích cho các kết nối sử dụng một số loại chính sách truy cập hợp lý (hoặc FAP) như Direcway, Direct PC, Hughes, v.v.
• IDM 6.38 Build 5 là đa ngôn ngữ.

Download Portable :

New Update Internet Download Manager (IDM) 6.38 Build 7 Portable - đã thêm biển bán mới (IDM) 6.38 Build 7

To view the content, you need to Sign In or Register.

Sửa lần cuối:

Akon161

Rìu Sắt Đôi
Lỗi file rồi bác ơi. Bác check lại em down về giải nên ko được
file không bị lỗi nhé , mình đã check rồi vẫn xài được mà và bạn nên update winrar mới rồi bạn nén sau nhé và bạn đừng quên tắt window defend mới dùng được bạn ơi

@sec0

Rìu Chiến Vàng
file không bị lỗi nhé , mình đã check rồi vẫn xài được mà và bạn nên update winrar mới rồi bạn nén sau nhé và bạn đừng quên tắt window defend mới dùng được bạn ơi
Software nào đó khi dùng phải tắt trình anti virus thì thôi rồi ko dám dùng .
Nếu nói về thuốc thì tạm thời tắt xong để active sau đó mở lại .
Chứ máy mà ko có trình bảo vệ thì làm sao dám dùng

Hamano Kaito

Moderator
Bản di động này theo mình đoán là từ nguồn bên Nga trang 4rum ruboard. Mình cũng có test rồi ko thấy cài cắm gì thêm, xài khá ổn

Akon161

Rìu Sắt Đôi
mình toàn xài sòftware của thằng bên nga chất lượng và mình test máy nhà mình rồi , mình thấy nó ổn nên mình chỉ share cho anh em xài thôi

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
mình toàn xài sòftware của thằng bên nga chất lượng và mình test máy nhà mình rồi , mình thấy nó ổn nên mình chỉ share cho anh em xài thôi
Mấy hàng repack của Nga này mình cũng khá hay tìm đến để làm nguồn post lên diễn đàn, tuy nhiên tùy phần mềm thôi :D Nhìn chung là ổn định :D

Akon161

Rìu Sắt Đôi
New Update Internet Download Manager (IDM) 6.38 Build 7 Portable - đã thêm biển bán mới (IDM) 6.38 Build 7

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
cảm ơn bạn nhé, bạn ơi cho mình hỏi tại sao mình sữa tiêu đề không được vậy bạn, trước kia còn sữa được nay không sữa được cả
Chỉ có mod trở lên mơi có thể sửa, nếu bạn cần sửa thì mỗi một comment thông báo update bạn tag tên mình vào, mình sẽ sửa giùm cho bạn!