Install-Block v2.0.6 + Key (Duy nhất tại VN-Zoom) - Chống cài đặt ứng dụng trái phép vào máy tính | Page 4 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Install-Block v2.0.6 + Key (Duy nhất tại VN-Zoom) - Chống cài đặt ứng dụng trái phép vào máy tính

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
@moitinhdaukiss | Bạn ko khổ tâm thì sau cứ nhắc mãi về phần mềm này. Lâu lâu lại nhắc {runrun}
Mình mà ko dùng được hoặc ko có fix thì mình bỏ. Ko xài tới phần mềm đó
Để mình nhắc bạn tí về chính sách của Windows | trong windows (bản pro hoặc bản home "phải cài thêm chính sách") nó có 1 chính sách là software restriction policies <== chính sách này khi kích hoạt nó sẽ chặn mọi phần mềm ngoại trừ phân vùng chứa nhân OS tức là Program Files, Program Files (X86), Windows, và 1 vài trương mục ở người dùng được ngoại lệ. Còn lại sẽ bị vô hiệu hóa sạch hết
Đố ai cài hoặc thực thi được gì đấy. Ngoại trừ bạn cho người đó vào tùy chỉnh chính sách
Bạn nói xài win95 đến giờ, ko biết bạn có biết chính sách đó ko ?

Mình có nghe về phần này rồi nhưng hiếm khi sử dụng, "cá nhân" mình thì thấy nó vẫn chưa phù hợp với tiêu chí sử dụng, cái mình cần là "chặn theo từ khoá" bạn nhé, khi bạn gõ trúng & mở từ khoá mình cần chặn là nó block hết, ko cần thao tác rờm rà, dễ dàng áp dụng cho công ty tư nhân, thật ra thì cũng ko phải khổ tâm lắm, chẳng qua thấy nó tiện mà đúng cái tiêu chí mình cần > đơn giản > gọn nhẹ > hiệu quả là mình phải mò cho tới, rất tiếc là vẫn chưa tới :D

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Mình có nghe về phần này rồi nhưng hiếm khi sử dụng, "cá nhân" mình thì thấy nó vẫn chưa phù hợp với tiêu chí sử dụng, cái mình cần là "chặn theo từ khoá" bạn nhé, khi bạn gõ trúng & mở từ khoá mình cần chặn là nó block hết, ko cần thao tác rờm rà, dễ dàng áp dụng cho công ty tư nhân, thật ra thì cũng ko phải khổ tâm lắm, chẳng qua thấy nó tiện mà đúng cái tiêu chí mình cần > đơn giản > gọn nhẹ > hiệu quả là mình phải mò cho tới, rất tiếc là vẫn chưa tới :D

Để mình nhờ các cao nhân cracker bên Board4All nhé, rồi có hàng mới mình gửi về cho bạn đỡ áy náy và lăn tăn : ))

MCMLXXXVII

Gà con
link down rồi ad