IDM TWEAK ASSISTANT Latest version: 21.10.3.0 - Công cụ kích hoạt IDM New21.10.3.0 | Page 8 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

IDM TWEAK ASSISTANT Latest version: 21.10.3.0 - Công cụ kích hoạt IDM New21.10.3.0

ko liên quan nhưng tool của ptk91 gì đó còn sài dc ko mọi người

dongbuj

Búa Gỗ
Mình chạy tweak thì toàn bị báo lỗi này, có pro nào biết cách khắc phục k? Đã tắt Windows Defender và k sử dụng AV nào khác

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm

dongbuj

Búa Gỗ

dongbuj

Búa Gỗ
Trước đó bạn có block domain hosts của IDM ko ??
mình allow hết rồi bạn. Nhưng vẫn k active được nên mới lạ

thangnt

Búa Gỗ Đôi
đang chạy win10 ltsc 1809 và cũng bị lỗi như vậy. chỉnh đủ kiểu rồi mà ko ăn thua (bản win mới cài lại chưa chỉnh gì)...sau đó chọn tuỳ chọn reset. dùng idm down thử 1 file bất kì -> active lại thì lại báo thành công. chưa reset lại pc nên ko rõ hiệu quả ra sao {angry}

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
đang chạy win10 ltsc 1809 và cũng bị lỗi như vậy. chỉnh đủ kiểu rồi mà ko ăn thua (bản win mới cài lại chưa chỉnh gì)...sau đó chọn tuỳ chọn reset. dùng idm down thử 1 file bất kì -> active lại thì lại báo thành công. chưa reset lại pc nên ko rõ hiệu quả ra sao {angry}
WOA LẠI có tuyệt chiêu nữa đây ( đúng là quái ĐAO) để tôi làm theo coi có ngon ko ? " :D

Sửa lần cuối:

thangnt

Búa Gỗ Đôi
WOA LẠI có tuyệt chiêu nữa đây ( đúng là quái ĐAO) để tôi làm theo coi có ngon ko ? " :D

Xem phần đính kèm 27369
đã thử lại rồi bác ạ. cài idm xong thì down thử 1 file bất kì rồi hủy hoặc down hết tùy. sau đó active là đc luôn. ko cần phải reset như ở trên...có lẽ thuốc cần mồi thì mới hiệu quả {haha}

BACHHAIDUONG

Rìu Sắt
đã thử lại rồi bác ạ. cài idm xong thì down thử 1 file bất kì rồi hủy hoặc down hết tùy. sau đó active là đc luôn. ko cần phải reset như ở trên...có lẽ thuốc cần mồi thì mới hiệu quả {haha}
chiêu này bá đạo quá. bị dính lỗi này với thêm anh kasperky báo đỏ, hơi sợ nên bỏ rồi

thangnt

Búa Gỗ Đôi
chiêu này bá đạo quá. bị dính lỗi này với thêm anh kasperky báo đỏ, hơi sợ nên bỏ rồi
người dùng phổ thông thì cũng ko sợ lắm. lăn tăn quá thì bỏ ra khoảng 400k mua key vĩnh viễn ủng hộ nhà phát triển cũng ok mà {big_smile}