IDM TWEAK ASSISTANT Latest version: 21.10.3.0 - Công cụ kích hoạt IDM New21.10.3.0 | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

IDM TWEAK ASSISTANT Latest version: 21.10.3.0 - Công cụ kích hoạt IDM New21.10.3.0

minhquan299

Gà con
Mình đã nói trước đó nhiều lần rồi. Giờ xin nhắc lại thêm 1 lần nữa
Tools này giống y chang như lệnh CMD của mình, hay các bạn có thể tìm bài edit hex cuối trang mình có đăng 1 tools do team làm. Cách thức y chang như vầy <== mình đoán, Dev của tools này dựa vào tools của team mình rồi phát triển nên.
Bạn so sánh hex cũng như ko thôi, vì có Edit được tệp IDM.exe đâu. Bây giờ chỉ có Hooks file mới thông được IDM thôi <=== vì mình chỉ thấy mấy cra_cker làm loại này thôi, còn debug thì chưa thấy..

Tool team mình là nhất. Mấy thằng nước ngoài tuổi tôm

Hamano Kaito

Moderator

Duyhuy456

Búa Gỗ
thank add

vominhtri278

Búa Gỗ
Bác nào reup qua link khác được không ạ? link bài này bấm vào tải nó hiện lên cái bảng thông báo gì đó rồi không tải được ạ! Cám ơn.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Theo đánh giá của tôi , thuốc cho IDM được Public thì cái này là tốt nhất hiện nay , chỉ cần 1 lần chạy nó thì sẽ update thoải mái cho đến build mới nhất hiện giờ mà ko cần phải lăn tăng chạy tìm thuốc mỗi khi update.
Còn cái share kín của 1 MOD thì vẫn tốt khi có update
Ko cần phải chạy vại
======
PS/ và đây cái hình tôi chạy nó trên máy đang dùng hàng ngày , sau khi đã cho loại trừ quét của WD

Sửa lần cuối:

Hamano Kaito

Moderator
Cái tools này lúc trước test trong máy ảo được. Nhưng đợt đó bị lỗi, giờ test lại thì ko cho chạy trên máy ảo
Mà mình thấy tools này ko cần cập nhật gì nhiều, vì source có từ cái thời j2team rồi. Xài tới giờ vẫn ổn
Cái tệp cmd của mình xài được cũng gần thời gian ấy (cũng mấy năm rồi). Ko cần Update gì vẫn xài tốt chán, mà sao tools này cứ Update mãi | Khó hiểu

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Cái tools này lúc trước test trong máy ảo được. Nhưng đợt đó bị lỗi, giờ test lại thì ko cho chạy trên máy ảo
Mà mình thấy tools này ko cần cập nhật gì nhiều, vì source có từ cái thời j2team rồi. Xài tới giờ vẫn ổn
Cái tệp cmd của mình xài được cũng gần thời gian ấy (cũng mấy năm rồi). Ko cần Update gì vẫn xài tốt chán, mà sao tools này cứ Update mãi | Khó hiểu
Tôi nghĩ Nó cố gắng cải thiện hầu giảm thiểu các AV nhận dạng
nó update check = total virus thì con số đỏ giảm đi 1 ít so với bản cũ

Hamano Kaito

Moderator
đọc kỹ r nhưng k ngờ là nó giấu trong cái info ẩn cuối cùng!!!!
rõ mồn một cái j
bài viết quá kém chất lượng

Bạn đó là người nước ngoài đấy. Ko nên nói vậy vì người ta yêu quý 4rum nên mới vào đây đăng sẵn câu khách sang 4rum của họ ! Ahahah {lay}{bye}{bye}{rofl}