Hỏi/ Thắc mắc - IDM Nhờ Các Bạn Tổng Hợp Những Setting Phù Hợp Nhất? | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc IDM Nhờ Các Bạn Tổng Hợp Những Setting Phù Hợp Nhất?

Hamano Kaito

Moderator
Cũng ko rõ lắm, vì chỉ dựa trên các đặc điểm đó thôi, cũng không biết sao dùng tool xong khởi động lại máy bị luôn.

Tools Dỏm, có chỉnh sửa gì đó trong máy rồi. Hoặc xóa nhầm Registry nên bị vậy
Trong định dạng ảnh của Windows JPG in hoa và jpg thường nó điều cùng là 1 định dạng. Nếu trong 1 danh sách ảnh bạn thay đổi JPG thành in hoa nó sẽ tự chuyển thành jpg thường
Máy bạn bị lỗi định dạng tệp ảnh rồi, chúc mừng bạn nha ! {sweat}, mình bó trim rồi. Bạn qua bên 4rum mà người tạo tools fix idm đó hỏi họ xem
Bên đây mình ko hỗ trợ tools ko phải của mình làm

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Tools Dỏm, có chỉnh sửa gì đó trong máy rồi. Hoặc xóa nhầm Registry nên bị vậy
Trong định dạng ảnh của Windows JPG in hoa và jpg thường nó điều cùng là 1 định dạng. Nếu trong 1 danh sách ảnh bạn thay đổi JPG thành in hoa nó sẽ tự chuyển thành jpg thường
Máy bạn bị lỗi định dạng tệp ảnh rồi, chúc mừng bạn nha ! {sweat}, mình bó trim rồi. Bạn qua bên 4rum mà người tạo tools fix idm đó hỏi họ xem
Bạn kia chạy tool gì tôi ko biết , chứ tool Bambang tôi vừa chạy xong lúc post ảnh của các # trước vẫn ko lỗi gì hết .
Cò thể setting lại cách view

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
bác ấy rảnh quá viết bài trong mua thất ngiệp. dùng tiện ích firefox là đủ
Bạn nói vậy cũng có phần đúng và cũng có phần chưa đúng
IDM là cái tải PHAI với các tùy chọn khác rất cần thiết . Còn tiện ích tải PHAI của trình duyệt nó rất hận chế , với các file lớn , nếu lỗi mạng trình duyệt ko thể resum mà phải tải lại từ đầu , khi tải = trình duyệt thì phải treo tab
hẹn giờ tắt máy sau khi tải xong nhiều thứ mà trình duyệt ko thể làm được

Hamano Kaito

Moderator
Bạn kia chạy tool gì tôi ko biết , chứ tool Bambang tôi vừa chạy xong lúc post ảnh của các # trước vẫn ko lỗi gì hết .

Tools này nhiều người dùng bị lỗi lắm sếp ơi, mình thấy họ báo cáo là vậy. Với lại theo mình Tools này ko cần cập nhật gì mới cả
Chỉ cần vài dòng lệnh xài tới giờ chả cần Update gì thêm mà vẫn xài tốt, trong khi tools này Update liên tục.
-----
Tools ko cho dùng trong máy ảo là ko thích rồi...

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Tools này nhiều người dùng bị lỗi lắm sếp ơi, mình thấy họ báo cáo là vậy. Với lại theo mình Tools này ko cần cập nhật gì mới cả
Chỉ cần vài dòng lệnh xài tới giờ chả cần Update gì thêm mà vẫn xài tốt, trong khi tools này Update liên tục.
-----
Tools ko cho dùng trong máy ảo là ko thích rồi...
Tôi cũng biết là lệnh của mod chạy tốt , nhưng mình nói về tool với các member thì mình phải chạy cái tool đó để thấy rằng mình là người ko có nói suông với họ
Vì là giới thiệu nên phải thế , còn ko thì vẫn hex được mất công một lúc cũng có thể xong

Hamano Kaito

Moderator
Tôi cũng biết là lệnh của mod chạy tốt , nhưng mình nói về tool với các member thì mình phải chạy cái tool đó để thấy rằng mình là người ko có nói suông với họ

Mình cũng ko rõ nữa sếp, vì tools này mình ko dùng đến. Chỉ mon men xem người khác dùng và phản ảnh lại thôi
------
Cám ơn sếp đã bỏ công ra thử nghiệm, thực nghiệm,... để A/C/E tin tưởng và dùng {winner}

dosonpk

Rìu Sắt
Mình chạy tool đó từ link down media file mà. Chắc có thể máy bị máy ko, để mình tìm thử xem có ai bị ko. Nếu ko có chắc phải cài lại window.

Có cách nào cho sửa cho cái định dạng tệp ảnh này như cũ đc không bro??

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Mình chạy tool đó từ link down media file mà. Chắc có thể máy bị máy ko, để mình tìm thử xem có ai bị ko. Nếu ko có chắc phải cài lại window.

Có cách nào cho sửa cho cái định dạng tệp ảnh này như cũ đc không bro??
Bạn thiết lập lại cách view xem nó như thế nào

dosonpk

Rìu Sắt
@dosonpk | Bạn dùng System Restore khôi phục lại trước khi dùng fix idm thử xem. Coi có giúp được ko ?
Hi vọng là Win của bạn có system Restore ! Trước khi restore backup mấy file ảnh đó đi nha. Thận trong vẫn hơn
Cái đó máy tôi không có rồi. Chắc phải cài lại win, bro cho tôi xin thuốc men của bro với ạ. Để sau khi cài win tôi dùng có được không ??

ThaiTamNghien

Búa Đá
b
Bạn nói vậy cũng có phần đúng và cũng có phần chưa đúng
IDM là cái tải PHAI với các tùy chọn khác rất cần thiết . Còn tiện ích tải PHAI của trình duyệt nó rất hận chế , với các file lớn , nếu lỗi mạng trình duyệt ko thể resum mà phải tải lại từ đầu , khi tải = trình duyệt thì phải treo tab
hẹn giờ tắt máy sau khi tải xong nhiều thứ mà trình duyệt ko thể làm được
bạn nói đúng nhưng mấy cái này nó mắc quá. dùng lậu thì nguy hiểm. mình cũng ít khi tải file lớn

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
b

bạn nói đúng nhưng mấy cái này nó mắc quá. dùng lậu thì nguy hiểm. mình cũng ít khi tải file lớn
Dùng lậu thì tùy thuốc , có cái thuốc tốt mà ko bị dị ứng với tác dụng phụ .
sữa hex là yên tâm ko lo tác dụng phụ .
Có thuốc của mod hamanokaito nhiều bác dùng rôi có cả tôi nữa , thuốc đặc trị ko tác dụng phụ :D

nkoc6a15

Rìu Sắt
IDM bản mới nhất, dùng thuốc của bác hamanokato lúc còn ở vnz.com tới giờ vẫn còn ngon choét, update đều đều không khác gì IDM bản quyền {ah}