Công cụ Internet - IDM 6.38 build 2 (1/8/2020) Ứng dụng hỗ trợ download file tốt nhất! - VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Công cụ Internet IDM 6.38 build 2 (1/8/2020) Ứng dụng hỗ trợ download file tốt nhất!

suhuu10

Gà con
Phần mềm dùng rất tốt, tool xài ngon không gặp vấn đề gì khi kích hoạt. Cảm ơn bạn.

philongphongvan

Rìu Vàng
Cái này dùng rất ổn định, dạo này IDM nó bắt khiếp, dùng trial reset cũng không ăn thua, chỉ anh này là ok nhất, kể cả đăng ký bản quyền luôn cũng không thấy báo lỗi gì cả.
Đúng rồi bạn, mình dùng toolkit 4.2 cho IDM chạy vẫn ngon lành. Lâu lâu ngứa tay cứ bấm cập nhật check thử coi nó có báo fake serial không mà vẫn không thấy, toolkit 4.2 quả nhiên very good👍👍👍👍

vutung1991

Búa Gỗ
Những bản này đề có phần mềm cày tiền ảo chạy ngầm nhé các bạn, nói chung chẳng có cái gì là free cả

ntquyet247

Rìu Bạc
Bạn nói sai 1 khía cạnh rồi , vẫn có cái free IDM có cái free ở rum này .
Tại sao lại Free , vì làm cho vui tặng người khác dùng làm cái vui
cháu đang dùng bản IDM ở bên CuuMay!!!

@sec0

Rìu Chiến Vàng
cháu đang dùng bản IDM ở bên CuuMay!!!

Cách soạn thảo IDM có cái bài của tôi gân đây là 1 cái free ổn định cho build mới nhất

Xin đề xuất mod thêm nút công cụ tạo bản portable. Có vài người (như mình) ko thích cài vào máy, nên tool có nút tạo bản portable cho version mới nhất thì quá hay.

@sec0

Rìu Chiến Vàng
IDM 6.37 build 15 (24/6/2020) vẫn hiện lỗi faek serial number. Bác nào biết cách fixx ko
xem lại cmt này và có bác up link rồi

fantasy88

Búa Gỗ Đôi
xem lại cmt này và có bác up link rồi

Mình chưa hiểu lắm vẫn là lấy file từ IDMan 14.7z dán đè vào hả bạn?

fantasy88

Búa Gỗ Đôi
Bạn tải file cuối từ link mega.nz về sau đó copy file IDM đè lên trong thư mục cài đặt. Chạy tiếp file .reg để dùng. Mình đung từ hum qua tới giờ chưa thấy hiện fake pop-up nhé

nguoikhach

Gà con
Bạn ơi cho mình hỏi là tại sao mỗi lần khởi động lại máy nó lại báo phát hiện ra fake key nhỉ. Có cách nào khắc phục tình trạng này không bạn