Hỏi/ Thắc mắc - Icon game sao lại như thế này nhỉ ??? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Icon game sao lại như thế này nhỉ ???

zArtemis

Rìu Sắt
Hôm nay mình ghost Win 10 , xong xuôi cài game thì thấy tình trạng như vậy ? Anh em nào từng bị giúp mình với :
Double click vẫn vào được game ko bạn không thì vào file location xem icon có bị như trên desktop không :D

Sửa lần cuối:

sang ngo

Búa Gỗ
Vẫn chơi được game bạn ạ , còn thư mục chứa game đều như thế cả {hungry} .

zArtemis

Rìu Sắt
Bạn xem thử coi có phần mềm nào cài vào mà nó tác động đến shortcuts của game hay đại loại thế không, tại thường nếu có ảnh hưởng thì nó gây tác động đến tất cả còn này chỉ ảnh hưởng tới icon games thôi {feel_good}

Hamano Kaito

Moderator
Bạn chọn thuộc tính rồi chọn mục thay đổi biểu tượng, xem icon đó nó nằm ở đâu !?
Mà khi win lỗi hay gì đó tốt nhất cài mới, tuy tốn chút thời gian nhưng bù lại ko có lỗi vặc như vầy

kingaz123

Gà con
Cái này lỗi shortcut à lạ nhỉ. Bạn thử vào location của game rồi shortcut lại xem