Phần mềm khác - IBM SPSS Statistics v25.0 (x64) Full - Thống kê, phân tích dữ liệu chuyên nghiệp | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Phần mềm khác IBM SPSS Statistics v25.0 (x64) Full - Thống kê, phân tích dữ liệu chuyên nghiệp

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
SPSS là một ứng dụng thống kê ấn tượng cho doanh nghiệp, nghiên cứu, chính phủ và tổ chức học thuật sẽ cung cấp cho bạn một số phân tích thống kê nâng cao cũng như các công cụ dự báo. Ứng dụng này cung cấp cho bạn các công cụ quản lý dữ liệu nâng cao và nó cung cấp cho bạn một bộ tiện ích hoàn chỉnh hoạt động cùng nhau để phân tích các tập dữ liệu lớn và tạo dự đoán chính xác.

IBM SPSS đã được phát triển cho các nhà phân tích và lập trình viên thống kê, những người có kiến thức nâng cao về các phương pháp thống kê và công cụ nghiên cứu và cách sử dụng của họ trong việc đưa ra quyết định tốt hơn. Trình chỉnh sửa dữ liệu có trong ứng dụng này rất giống với bất kỳ ứng dụng bảng tính nào sẽ cho phép bạn nhập thủ công dữ liệu hoặc nhập cơ sở dữ liệu từ các tệp Cognos BI, Lotus, Excel, dBase và được phân định bằng tab.

Nó hỗ trợ thống kê mô tả, kiểm tra cụ thể, xác định tương quan, kết nối mạng thần kinh, phân loại dữ liệu và nhiều hơn nữa. Nó cũng bao gồm trình xem đầu ra đã được thiết kế để hiển thị dữ liệu và trình soạn thảo tập lệnh cho các mục đích tự động hóa tác vụ. Tất cả trong tất cả đây là một ứng dụng thống kê ấn tượng cho doanh nghiệp, nghiên cứu, chính phủ và tổ chức học thuật sẽ cung cấp cho bạn một số phân tích thống kê nâng cao cũng như các công cụ dự báo.

Tính năng SPSS
  • Một ứng dụng thống kê ấn tượng cho doanh nghiệp, nghiên cứu, chính phủ và tổ chức học thuật sẽ cung cấp cho bạn một số phân tích thống kê nâng cao cũng như các công cụ dự báo.
  • Cung cấp cho bạn các công cụ quản lý dữ liệu tiên tiến.
  • Cung cấp cho bạn một bộ đầy đủ các tiện ích hoạt động cùng nhau để phân tích các tập dữ liệu lớn và tạo dự đoán chính xác.
  • Được phát triển cho các nhà phân tích và lập trình viên thống kê, những người đã có một số kiến thức nâng cao về các phương pháp thống kê và các công cụ nghiên cứu và cách sử dụng của họ trong việc đưa ra quyết định tốt hơn.
  • Hỗ trợ thống kê mô tả, kiểm tra cụ thể, xác định tương quan, mạng lưới thần kinh, phân loại dữ liệu và nhiều hơn nữa.
  • Bao gồm trình xem đầu ra đã được thiết kế để hiển thị dữ liệu và trình soạn thảo tập lệnh cho các mục đích tự động hóa tác vụ.
Cấu hình SPSS
  • Hệ điều hành: Windows XP / Vista / 7/8 / 8.1 / 10
  • Bộ nhớ (RAM): Yêu cầu 1 GB RAM.
  • Dung lượng đĩa cứng: Cần 1 GB dung lượng trống.
  • Bộ xử lý: Intel Pentium 4 trở lên.
Download IBM SPSS Statistics v25.0 (x64) Full - Thống kê, phân tích dữ liệu chuyên nghiệp

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Mã Hex tải phần mềm:

Để hiển thị link tải qua đoạn mã Hex bên trên, các bạn làm theo hướng dẫn ở topic bên dưới:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Key bị hết hạn rồi bạn ơi. :(

Bạn đã làm theo đúng hướng dẫn ở bên dưới chưa?

• Giải nén file vừa download
  • Chạy Setup để cài đặt phần mềm
  • Sau khi cài xong copy file “lservrc” trong phần Cr@ck vào nơi vừa cài phần mềm đường dẫn “C:\Program Files\IBM\SPSS\Statistics\26

manhcuong83

Búa Gỗ Đôi
Bạn đã làm theo đúng hướng dẫn ở bên dưới chưa?

• Chạy Setup để cài đặt phần mềm
  • Sau khi cài xong copy file “lservrc” trong phần Cr@ck vào nơi vừa cài phần mềm đường dẫn “C:\Program Files\IBM\SPSS\Statistics\26
Mình làm đúng vậy mà nó báo expired. :(

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình làm đúng vậy mà nó báo expired. :(

Hiện tại mình đang dùng máy laptop nên không thể test được phần mềm trên cho bạn, hồi trước khi post phần mềm này lên mình test thấy ok. Tuy nhiên có thể cr@ck bị fix, bạn có thể download phiên bản bên dưới:
Rồi làm theo hướng dẫn bên dưới nhé :)
  • Chọn đúng phiên bản cần cài 32bit hoặc 64bit, chạy file Setup
  • Vào file EQX bên ngoài mở file text để nhập key khi cài xong
  • Cài xong copy file “lservrc” vào đúng nơi đã cài đặt phần mềm đường dẫn “C:\Program Files\IBM\SPSS\Statistics\20

manhcuong83

Búa Gỗ Đôi
Hiện tại mình đang dùng máy laptop nên không thể test được phần mềm trên cho bạn, hồi trước khi post phần mềm này lên mình test thấy ok. Tuy nhiên có thể cr@ck bị fix, bạn có thể download phiên bản bên dưới:
No quote
Rồi làm theo hướng dẫn bên dưới nhé :)
  • Chọn đúng phiên bản cần cài 32bit hoặc 64bit, chạy file Setup
  • Vào file EQX bên ngoài mở file text để nhập key khi cài xong
  • Cài xong copy file “lservrc” vào đúng nơi đã cài đặt phần mềm đường dẫn “C:\Program Files\IBM\SPSS\Statistics\20
Bản này là bản 20 thì lại cũ rồi.

forgiangonly

Búa Gỗ
Bình luận rồi vẫn chưa được!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Sao mình download về toàn bị báo file damage nhỉ :(

1. Do quá trình download mạng gây lỗi file. Bạn down lại.
2. Do phần mềm WinRAR đang là bản cũ, bạn cần cập nhật bản mới nhất để WinRAR hoạt động hiệu quả nhất với các file nén.
3. Do trình diệt virus gây ra, bạn cần tắt AV đi trước khi giải nén.

JackSps

Búa Gỗ Đôi
em gặp lỗi thiếu file client.cab khi cài bản 32 bit. ad xem có link 32 bit nào cho em xin với ạ. Máy em 32 bit khổ quá.