Hướng dẫn nhận 5 USD hỗ trợ miễn phí từ PayPal

Hiện tại Paypal đang hỗ trợ miễn phí 5 USD cho các tài khoản trên hệ thống của mình, anh em hãy nhanh tay vào nhận hoàn toàn miễn phí chỉ với vài thao tác đơn giản.

Để nhận 5 USD từ Paypal, anh em đã có tài khoản từ trước chỉ cần đăng nhập vào tài khoản của mình và click vào banner như hình dưới, sau đó 5 USD sẽ được tự động cộng vào tài khoản anh em.

Do số lượng tài khoản được offer có hạn nên anh em hãy nhanh tay để có thể nhận "hỗ trợ" từ Paypal.

Hạn chót để nhận hỗ trợ từ Paypal là ngày 31/07/2021.

Link nhận: PayPal US$5 Reward

Lưu ý: Chỉ 40.000 tài khoản được nhận hỗ trợ trong đợt này và chỉ những account có hiện banner như hình mới được nhận.

Sửa lần cuối:
Trả lời

Shiny

Rìu Sắt
có 2 acc paypal , trc nhận được 1 cái 5$ , giờ 1 cái còn lại dc 5$ tiếp , sau đó ck dồn về 1 tk 10$ , đủ điều kiện limit rút tiền về bank min 10$ {cheers}

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT

Mình check mail thì thấy họ gửi thông báo.
Anh em nào chưa nhận 5$ miễn phí trước đó thì thử vận may xem nha. Chúc các bạn may mắn!

leaderhero

Búa Đá
ae nào có nhu cầu đổi 5=90k thì pm luôn nhé :D, chuyển qua Momo hoặc bank điều được

leaderhero

Búa Đá
có 2 acc paypal , trc nhận được 1 cái 5$ , giờ 1 cái còn lại dc 5$ tiếp , sau đó ck dồn về 1 tk 10$ , đủ điều kiện limit rút tiền về bank min 10$ {cheers}
bạn cần chuyển qua bank luôn thì mình thu nhé, có gì pm

Shiny

Rìu Sắt
bạn cần chuyển qua bank luôn thì mình thu nhé, có gì pm
thank bạn lần sau có gì ck mình báo , hnay mình nhận được tiền rút về từ bank rồi {cheers}

meebo

Rìu Vàng Đôi
Hừm. Không nhận được 5$ buồn quá! Xóa acc paypal luôn {ah}

sugarkim

Junior Moderator
Thành viên BQT
Có 2 acc vẫn tiêu điều 12$/tháng mà chưa bao giờ nhận đc cái này luôn

leaderhero

Búa Đá
Nay lại nhận được, ae nào cần bán pm mình nhé, za lo Không chín 42 34 3 5 2 Không, rate hiện tại là 23.5