Hướng dẫn đăng ký Spotify 3 tháng dùng thử không cần thẻ | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn đăng ký Spotify 3 tháng dùng thử không cần thẻ

AnNTH

Rìu Chiến Bạc Chấm
Đã fix, không hoạt động.

Hiện tại việc chia sẻ tài khoản Spotify Trial đang gặp rất nhiều khó khăn vì nhiều lý do, từ quỹ thời gian và cả việc đăng ký tài khoản. Cho nên mình đăng bài này để dành cho các bạn cần Spotify Premium và không có thẻ để đăng ký. Cách mình chỉ dưới đây có tỷ lệ thành công chỉ khoảng 30-50% (dựa trên kinh nghiệm của mình), rất rất thấp, lý do mình sẽ nêu ở cuối bài hướng dẫn, nên mong các bạn đừng trách mình nếu làm theo hướng dẫn mà không có được kết quả.
Lưu ý: Cần có 10 reactions mới có thể xem

Chúc các bạn thành công!!!
ChungChiDinh​

Sửa lần cuối:
N

n2t4r

Hiện tại việc chia sẻ tài khoản Spotify Trial đang gặp rất nhiều khó khăn vì nhiều lý do, từ quỹ thời gian và cả việc đăng ký tài khoản. Cho nên mình đăng bài này để dành cho các bạn cần Spotify Premium và không có thẻ để đăng ký. Cách mình chỉ dưới đây có tỷ lệ thành công chỉ khoảng 30-50% (dựa trên kinh nghiệm của mình), rất rất thấp, lý do mình sẽ nêu ở cuối bài hướng dẫn, nên mong các bạn đừng trách mình nếu làm theo hướng dẫn mà không có được kết quả.
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

ChungChiDinh​
sư tổ tái xuất giang hồ là có thật mọi người ạ!

nqmgaming

Gà con

ChungChiDinh​
🥲

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
Bật VPN Đức, vào đại một trang cung cấp số ảo, tìm kiếm danh sách số Đức.
- Vào trang paysafecard và chọn quên mật khẩu, tiếp theo chọn xác nhận qua số điện thoại, copy paste đại một số vào và gửi mã xác nhận, sau đó đổi mật khẩu.
--------------------
Bước này sau khi mình dán số ảo Đức vào r bấm quên mật khẩu, trang paysafecard toàn báo số điện thoại không thể tìm thấy. Này là do mình sai ở đâu đúng không ạ

AnNTH

Rìu Chiến Bạc Chấm
Bật VPN Đức, vào đại một trang cung cấp số ảo, tìm kiếm danh sách số Đức.
- Vào trang paysafecard và chọn quên mật khẩu, tiếp theo chọn xác nhận qua số điện thoại, copy paste đại một số vào và gửi mã xác nhận, sau đó đổi mật khẩu.
--------------------
Bước này sau khi mình dán số ảo Đức vào r bấm quên mật khẩu, trang paysafecard toàn báo số điện thoại không thể tìm thấy. Này là do mình sai ở đâu đúng không ạ
Có nghĩa số đó chưa được đăng ký đó, lụm số đó đi đăng ký đi :p. Nhưng bạn phải để ý coi số đó còn hoạt động không nha.