Hướng dẫn - [Hướng dẫn] Chỉ mất 2-5 phút, đăng ký dùng Dropbox Business, có ngay 3-5TB cho lưu trữ. | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn [Hướng dẫn] Chỉ mất 2-5 phút, đăng ký dùng Dropbox Business, có ngay 3-5TB cho lưu trữ.

Bạn dùng mấy đám mây để lưu trữ?

• Chỉ dùng đám mây hiện tại thôi.

Bình chọn: 3 21.4%
  • Dùng từ hai đám mây trở lên.

Bình chọn: 9 64.3%
  • Không, chỉ dùng ổ cứng.

Bình chọn: 5 35.7%

• Tổng số lượt bình chọn
    14

Đại Chúa Tể

Rìu Bạc
Mình giới thiệu hơn 50 người bạn (dùng tài khoản gmail) mà không thấy tăng dung lượng.
Địa chỉ trùng là không được đâu nhé.
Ngày xưa mình dùng cách: Tạo máy ảo trên vmware, sau đó Snapshot lại. Mỗi lần đăng nhập 1 email vào để tăng dung lượng Dropbox thì phải thay đổi 1 địa chỉ Mac Lan khác nhé bạn. Trùng Mac Lan là không được nhé. Mấy tool đổi địa chỉ Mac cho mạng Lan thì bạn có thể tham khảo Google nhé

phongtv

Búa Đá
Địa chỉ trùng là không được đâu nhé.
Ngày xưa mình dùng cách: Tạo máy ảo trên vmware, sau đó Snapshot lại. Mỗi lần đăng nhập 1 email vào để tăng dung lượng Dropbox thì phải thay đổi 1 địa chỉ Mac Lan khác nhé bạn. Trùng Mac Lan là không được nhé. Mấy tool đổi địa chỉ Mac cho mạng Lan thì bạn có thể tham khảo Google nhé
Địa chỉ gmail từ danh sách lớp nên chắc chắn không trùng. Hay khi nào người được mời nhấn vào link đăng ký dropbox thì người gởi mới được tặng thêm 500Mb lưu trữ.

ntnguyen

Rìu Vàng
Địa chỉ gmail từ danh sách lớp nên chắc chắn không trùng. Hay khi nào người được mời nhấn vào link đăng ký dropbox thì người gởi mới được tặng thêm 500Mb lưu trữ.
Người được mời phải tạo tài khoản Dropbox mới được nha bạn, mình lúc trước tự tạo mấy cái fake mail, tự mời, tự đăng ký luôn

alonsogaylord

Búa Gỗ
Thanks for the tut

Dropbox

Búa Đá Đôi
thank chủ thớt đã chia sẻ tut hay. Tài khoản đăng kí business trial 1 lần thì chắc ko đăng kí lần 2 được.
Còn vụ đăng nhập để ko xoá acc thì đăng nhập trên web có được tính ko hay phải đăng nhập vào app
Đăng nhập ở đâu cũng được mà