Hướng dẫn buff data lên được vài chục TB WARP+ Cloudflare VPN miễn phí bằng Warp Plus Cloudflare | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn buff data lên được vài chục TB WARP+ Cloudflare VPN miễn phí bằng Warp Plus Cloudflare

bdkhuong

Búa Đá

Hướng dẫn buff data WARP+ Cloudflare VPN miễn phí bằng Warp Plus Cloudflare (yêu cầu có PC), proxylist get free, 1 lần buff (khoảng 5-10p) trung bình trên 100GB data, treo được nhiều tool để buff cùng lúc.

Nguyên liệu cần chuẩn bị trước:
1/ Public ID: Cài app 1.1.1.1 trên smartphone (Android/iOS) trước để lấy Public ID
(Mở 1.1.1.1 vpn > nhấn vào biểu tượng ba dấu gạch ngang ở góc trên bên phải > chọn mục Advanced > Diagnostics. Tại đây, bạn tìm đến mục Client Configuration và sao chép ID ứng dụng.)
2/ Tải về Warp Plus Cloudflare mới nhất:
(Bản này đã sửa lỗi thoát tool đột ngột khi buff trên v1.0 và 2.0, tăng tỉ lệ checking proxy list miễn phí trên một lần get, cải thiện đáng kể thời gian đồng bộ dung lượng WARP+ cho smartphone và pc sau khi buff.)
Cách bước buff data WARP+:
  1. Sau khi cài đặt xong, bạn mở công cụ WARP Plus Coudflare 2.2 và dán lại ID ứng dụng đã copy từ B2 vào mục ID WARP+.
  2. Nhấn Get Proxylist hoặc có thể check vào ô Load Proxylist nếu đã có sẵn (thường thì mình dùng Get Proxylist để công cụ tự tìm), sau đó nhấn Start để bắt đầu buff data WARP+
Như vậy là xong, các bạn có thể tự buff data dùng thoải mái rồi nhé. Nếu treo nhiều tool cùng lúc thì tầm nửa ngày chắc cũng phải lên được vài chục TB là ít

Nguồn Hải Nguyễn FB

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
VIP User
mặc dù còn 300Gb chứ mà cám ơn bác đã chia sẻ ạ.
không biết các ông kia làm gì mà phải lấy đến vào TB...........haiz, tham quá làm gì

royalcruiser2

Búa Đá Đôi
Hôm qua mình mới thấy có cách buff unlimited dùng Cloudflare Teams, ae quan tâm thì lên techrum thấy có bài hướng dẫn đó

buianhcuongit

Búa Đá Đôi
Bác ơi! cho em hỏi làm sao để kiểm tra được dung lượng mình buff trên điện thoại ạ?

buianhcuongit

Búa Đá Đôi
không biết các ông kia làm gì mà phải lấy đến vào TB...........haiz, tham quá làm gì
Bác ơi! cho em hỏi làm sao để kiểm tra được dung lượng mình buff trên điện thoại hoặc máy tính ạ?

nhoxboy2010

Rìu Sắt Đôi
Hôm qua mình mới thấy có cách buff unlimited dùng Cloudflare Teams, ae quan tâm thì lên techrum thấy có bài hướng dẫn đó
Cái này đâu phải là buff, gói chính thức của cloudflare mà bác. {big_smile}

Méo hiểu sao cloudflare ra gói này. user thông thường phải bỏ 23k/ tháng để xài warp+ unlimited, trong khi cloudflare for teams gói free cũng dc unlimited{confuse}

royalcruiser2

Búa Đá Đôi
chắc

Méo hiểu sao cloudflare ra gói này. user thông thường phải bỏ 23k/ tháng để xài warp+ unlimited, trong khi cloudflare for teams gói free cũng dc unlimited{confuse}
chắc ban đầu để quảng cáo thôi :))

Ctrl+S

Rìu Chiến Bạc
- Sao lưu Key (prefences -> Account -> License key)
- prefences -> Account nhâp key 12 PB.

- prefences -> Account nhập lại key đã sao lưu ( key của riêng mình)

Meo Map

Rìu Vàng Đôi
có thấy nhanh hơn tý nào k thím? tôi dùng thử bản team thấy chả khác gì dùng free (PC). vào game ping vẫn vậy vẫn đỏ lòm. free hay paid thì vẫn là unlimited nhỉ?
Nếu game máy chủ VN thì tắt warp đi

Meo Map

Rìu Vàng Đôi

Hướng dẫn buff data WARP+ Cloudflare VPN miễn phí bằng Warp Plus Cloudflare (yêu cầu có PC), proxylist get free, 1 lần buff (khoảng 5-10p) trung bình trên 100GB data, treo được nhiều tool để buff cùng lúc.

Nguyên liệu cần chuẩn bị trước:
1/ Public ID: Cài app 1.1.1.1 trên smartphone (Android/iOS) trước để lấy Public ID
(Mở 1.1.1.1 vpn > nhấn vào biểu tượng ba dấu gạch ngang ở góc trên bên phải > chọn mục Advanced > Diagnostics. Tại đây, bạn tìm đến mục Client Configuration và sao chép ID ứng dụng.)
2/ Tải về Warp Plus Cloudflare mới nhất:
(Bản này đã sửa lỗi thoát tool đột ngột khi buff trên v1.0 và 2.0, tăng tỉ lệ checking proxy list miễn phí trên một lần get, cải thiện đáng kể thời gian đồng bộ dung lượng WARP+ cho smartphone và pc sau khi buff.)
Cách bước buff data WARP+:
  1. Sau khi cài đặt xong, bạn mở công cụ WARP Plus Coudflare 2.2 và dán lại ID ứng dụng đã copy từ B2 vào mục ID WARP+.
  2. Nhấn Get Proxylist hoặc có thể check vào ô Load Proxylist nếu đã có sẵn (thường thì mình dùng Get Proxylist để công cụ tự tìm), sau đó nhấn Start để bắt đầu buff data WARP+
Như vậy là xong, các bạn có thể tự buff data dùng thoải mái rồi nhé. Nếu treo nhiều tool cùng lúc thì tầm nửa ngày chắc cũng phải lên được vài chục TB là ít

Nguồn Hải Nguyễn FB
Tôi chỉ không hiểu sao ko buff key 12PB.
Bạn có thể rút gọn link lại được không?

Theo tôi nghĩ nếu sản phẩm tốt và giá rẻ, ta nên mua phí.

jaguar

Búa Gỗ Đôi
Tôi chỉ không hiểu sao ko buff key 12PB.
Bạn có thể rút gọn link lại được không?

Theo tôi nghĩ nếu sản phẩm tốt và giá rẻ, ta nên mua phí.
Tui thấy bản trả phí và bản free không có khác biệt gì về tốc độ cả, khỏi mua đi bạn ơi

huuhieu012345

Rìu Sắt

không phải tự nhiên mà phải có bản trả phí đâu bác. Đang dùng điện thoại làm biếng type nên lấy bản dịch google khá là đầy đủ:
(1) Tuỳ chọn 1.1.1.1 sẽ set DNS cho mạng đang dùng thành 1.1.1.1 (kiểu như set IP tĩnh và DNS cho mạng Wifi vậy), dành cho người lười chỉnh sửa thủ công {big_smile}
(2) Warp là bạn sẽ được chuyển kết nối sang một VPN ở nước ngoài, truy cập thoải mái các trang web, dùng để vượt tường lửa của ISP đối vơi mấy website bi chặn, theo mình thấy là ở VPN Hongkong này là đại trà và hình như có giới hạn tốc độ kết nối= > Giống gói data nền của mạng di động.
(3) Warp+ là kiểu bạn có lời mời cho bạnj bè thì bạn có 1GB băng thông tốc độ cao bổ sung ưu tiên cho kết nối cho bạn => Giống mua thêm băng thông.
(4) Warp Unlimited là bạn bỏ tiền ra mua và sẽ giống như kiểu được dùng tối đa tốc độ mà VPN có. Tất nhiên là trả phí thì không bao giờ là lãng phí cả. Tôi hay dùng app này trên điện thoại và đã dùng thử Warp và Warp+ nhưng không thấy khác biệt gì nhiều về tốc độ (chắc mạng cũng cùi bắp quá) nhưng việc trả 23k/tháng 30 ngày bằng tiền 1 ổ bánh mì thịt ở dưới quê cho 1 app vì một môi trường internet tự do và hơn thế là tôi muốn đóng góp 1 khoản chi phí nhỏ giống như khoản donate cho đội ngũ Dev, cho những người đã dầy công làm ra hệ thống này giúp mọi người tiếp cận được tự do bay nhảy trên nền tảng Internet.
Note: Với kết nối hạ tầng mạng như VN mình với mấy gói thấp thì có thể không thể cảm nhận được về sự thay đổi tốc độ nhưng với các gói mạng cao thì việc đóng tiền để bị chặn/giới hạn mấy web mà đáng ra phải truy cập được.--- {bye}{bye}{bye}
Google dịch:
Có một số chế độ khác nhau trong ứng dụng mà bạn có thể sử dụng: 1.1.1.1, WARP, WARP + và WARP + Unlimited.
Các dịch vụ miễn phí:
1.
1.1.1.1 cho phép bạn bảo vệ các truy vấn DNS của mình bằng cách mã hóa chúng bằng HTTPS và TLS. Chúng tôi sử dụng trình phân giải DNS công khai 1.1.1.1 của mình để giải quyết các truy vấn của bạn và ngăn các ISP theo dõi và bán dữ liệu của bạn. Đây là sản phẩm ban đầu của chúng tôi cung cấp và nó sẽ luôn miễn phí.
2. WARP là 1.1.1.1, nhưng tốt hơn. Chúng tôi vẫn mã hóa các yêu cầu DNS của bạn, nhưng chúng tôi tận dụng mạng lưới trung tâm dữ liệu toàn cầu và một giao thức hiện đại hơn để làm cho internet của bạn nhanh hơn nữa. WARP sẽ luôn miễn phí cho người dùng của chúng tôi.
3. Với WARP +, chúng tôi định tuyến các yêu cầu Internet của bạn để tránh tắc đường Internet, làm cho nó thậm chí còn tốt hơn. WARP + chạy trên gói dữ liệu giới hạn - bạn giới thiệu càng nhiều người, bạn càng có thể sử dụng nhiều MB dữ liệu với WARP +.
Dịch vụ thanh toán:
Nếu bạn muốn đảm bảo tất cả lưu lượng truy cập di động của mình mà không có bất kỳ giới hạn dữ liệu nào, bạn có thể nhận WARP + Không giới hạn bằng cách mua đăng ký hàng tháng của chúng tôi.

Sửa lần cuối: