Hướng dẫn báo cáo, report bài viết có nội dung xấu | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn báo cáo, report bài viết có nội dung xấu

Cloud

Administrator
Để VN-Zoom là một sân chơi bền lâu, cần nhiều bàn tay của anh em đóng góp bằng cái báo cáo các bài viết có nội dung xấu, những bài không đúng nội quy của diễn đàn, dưới đây là hình ảnh hướng dẫn gửi báo xấu bài viết, anh em có thể theo dõi hình dưới.

Việc còn lại Mod và các admin sẽ xử lý các post này một cách nhanh nhất. Cảm ơn anh em.

angelalonevnn

Búa Đá
Chào admin,
Mình là thành viên cũ của vn-zoom.com mới chuyển qua. Khi nãy có đăng bài có chèn link rút gọn kiếm tiền. Nên bị ad nào đó xóa bài. Vì chưa nắm nội quy cấm chèn link nên mới bị vi phạm chứ nếu biết thì mình đã không dám vi phạm.
Bài viết của mình chia sẻ kho ebook rất nhiều đầu sách hay (hơn 10.000 đầu sách), rất hữu ích, hi vọng ad xem xét khôi phục lại bài viết. Mình sẽ chèn lại link Google Drive.

Xin cảm ơn admin.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Chào admin,
Mình là thành viên cũ của vn-zoom.com mới chuyển qua. Khi nãy có đăng bài có chèn link rút gọn kiếm tiền. Nên bị ad nào đó xóa bài. Vì chưa nắm nội quy cấm chèn link nên mới bị vi phạm chứ nếu biết thì mình đã không dám vi phạm.
Bài viết của mình chia sẻ kho ebook rất nhiều đầu sách hay (hơn 10.000 đầu sách), rất hữu ích, hi vọng ad xem xét khôi phục lại bài viết. Mình sẽ chèn lại link Google Drive.

Xin cảm ơn admin.

Vấn đề là lỗi của bạn! Do bạn không đọc quy định của diễn đàn. Nhưng do tinh thần của bạn xét lại là tốt, muốn chia sẻ nhiều điều hữu ích, những cuốn sách hay cho các thành viên nên mình đã khôi phục lại, và bạn hãy sửa lại link cho đúng quy định của diễn đàn.
Mong từ thời điểm này trở đi bạn sẽ có những bài viết chất lượng, đóng góp tốt đẹp cho diễn đàn đi lên! @angelalonevnn

angelalonevnn

Búa Đá
Vấn đề là lỗi của bạn! Do bạn không đọc quy định của diễn đàn. Nhưng do tinh thần của bạn xét lại là tốt, muốn chia sẻ nhiều điều hữu ích, những cuốn sách hay cho các thành viên nên mình đã khôi phục lại, và bạn hãy sửa lại link cho đúng quy định của diễn đàn.
Mong từ thời điểm này trở đi bạn sẽ có những bài viết chất lượng, đóng góp tốt đẹp cho diễn đàn đi lên! @angelalonevnn
Vâng. Bên diễn đàn cũ mình lên rìu chiến vàng đôi rồi. Giờ qua đây phải cố gắng đóng góp lại từ đầu như mọi người vậy. :)

Sửa lần cuối: