PM Hệ thống - HT Parental Controls v16.8.1 Full - Giám sát hoạt động của máy tính | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
HT Parental Controls là công cụ giám sát máy tính dành cho các bậc cha mẹ muốn kiểm tra các hoạt động của con em mình nhằm đảm bảo rằng những đứa trẻ không làm việc gì ngoài tầm kiểm soát. Ưu điểm của HT Parental Controls là tích hợp các bộ lọc Internet tiên tiến giúp cha mẹ nhận diện những trang web không an toàn, ghi lại toàn bộ hoạt động của bàn phím và chuột đồng thời có thể chụp lại màn hình gửi cho bạn.

HT Parental Controls là giải pháp tốt nhất giúp bạn bảo vệ con trẻ trước những mối đe dọa trực tuyến qua các bộ lọc mạnh mẽ và tính năng giám sát hoạt động trên máy tính. Phần mềm quản lý các hoạt động, chặn hoặc giới hạn các trang web và ứng dụng như game, chat, mạng xã hội tùy theo nhu cầu sử dụng của bạn.

HT Parental Controls cho phép bạn chặn hoặc giới hạn các trang web theo liên kết URL và từ khóa. Bạn chỉ cần thêm địa chỉ website vào danh sách của phần mềm để bộ lọc mạng chặn hoặc giới hạn website đó. Ngoài ra, bạn cũng có thể tạo danh sách white list để chặn tất cả các trang web nằm ngoài danh sách này.

HT Parental Controls giám sát tất cả các website được truy cập trên máy tính, thống kê lại dữ liệu liên quan đến website và hiển thị qua biểu đồ và các thông số. Đây là biện pháp tốt nhất giúp bạn đánh giá các website thường được con bạn truy cập hay khối lượng thời gian sử dụng cho từng website đó.

HT Parental Controls theo dõi tất cả các ứng dụng trên máy tính và ghi vào nhật ký các thông tin như thời điểm mở ứng dụng, thời gian sử dụng ứng dụng. Không chỉ giám sát ứng dụng, phần mềm còn cho phép bạn chặn các chương trình, game hoặc ứng dụng chat.

Các tính năng chính của HT Parental Controls:

- Chặn và giới hạn truy cập website.
- Kiểm soát ứng dụng và game.
- Chụp ảnh màn hình.
- Chặn nội dung người lớn.

Download HT Parental Controls v16.8.1 Full - Giám sát hoạt động của máy tính

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Mã Hex tải phần mềm:

Để hiển thị link tải qua đoạn mã Hex bên trên, các bạn làm theo thứ tự các bước như sau:

1. Truy cập trang web:

2. Kéo xuống mục
Hex to Text Converter, copy mã bên trên vào ô Hex String, sau đó nhấn nút Convert. Khi nhấn Convert xong, ở mục Result sẽ hiển thị link tải, lúc này các bạn chỉ việc copy link tải vào trình duyệt web và tải phần mềm về máy là xong (xem hình bên dưới để hiểu rõ hơn).

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối:
File nén được nén bằng WinRAR bản 5.x, bạn cần cài bản WinRAR mới nhất để có thể giải nén file, nếu là bản cũ sẽ bị lỗi không giải nén được.

Dạ mình đã làm được, thật lòng cảm ơn AD hết sức. You made my day!!!

GeorgeMike

Gà con
HT Parental Controls là công cụ giám sát máy tính dành cho các bậc cha mẹ muốn kiểm tra các hoạt động của con em mình nhằm đảm bảo rằng những đứa trẻ không làm việc gì ngoài tầm kiểm soát. Ưu điểm của HT Parental Controls là tích hợp các bộ lọc Internet tiên tiến giúp cha mẹ nhận diện những trang web không an toàn, ghi lại toàn bộ hoạt động của bàn phím và chuột đồng thời có thể chụp lại màn hình gửi cho bạn.

HT Parental Controls là giải pháp tốt nhất giúp bạn bảo vệ con trẻ trước những mối đe dọa trực tuyến qua các bộ lọc mạnh mẽ và tính năng giám sát hoạt động trên máy tính. Phần mềm quản lý các hoạt động, chặn hoặc giới hạn các trang web và ứng dụng như game, chat, mạng xã hội tùy theo nhu cầu sử dụng của bạn.

HT Parental Controls cho phép bạn chặn hoặc giới hạn các trang web theo liên kết URL và từ khóa. Bạn chỉ cần thêm địa chỉ website vào danh sách của phần mềm để bộ lọc mạng chặn hoặc giới hạn website đó. Ngoài ra, bạn cũng có thể tạo danh sách white list để chặn tất cả các trang web nằm ngoài danh sách này.

HT Parental Controls giám sát tất cả các website được truy cập trên máy tính, thống kê lại dữ liệu liên quan đến website và hiển thị qua biểu đồ và các thông số. Đây là biện pháp tốt nhất giúp bạn đánh giá các website thường được con bạn truy cập hay khối lượng thời gian sử dụng cho từng website đó.

HT Parental Controls theo dõi tất cả các ứng dụng trên máy tính và ghi vào nhật ký các thông tin như thời điểm mở ứng dụng, thời gian sử dụng ứng dụng. Không chỉ giám sát ứng dụng, phần mềm còn cho phép bạn chặn các chương trình, game hoặc ứng dụng chat.

Các tính năng chính của HT Parental Controls:

- Chặn và giới hạn truy cập website.
- Kiểm soát ứng dụng và game.
- Chụp ảnh màn hình.
- Chặn nội dung người lớn.

Download HT Parental Controls v16.8.1 Full - Giám sát hoạt động của máy tính

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Mã Hex tải phần mềm:

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Để hiển thị link tải qua đoạn mã Hex bên trên, các bạn làm theo thứ tự các bước như sau:

1. Truy cập trang web:

2. Kéo xuống mục
Hex to Text Converter, copy mã bên trên vào ô Hex String, sau đó nhấn nút Convert. Khi nhấn Convert xong, ở mục Result sẽ hiển thị link tải, lúc này các bạn chỉ việc copy link tải vào trình duyệt web và tải phần mềm về máy là xong (xem hình bên dưới để hiểu rõ hơn).

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org
Thanks

b7191665

Gà con
Làm sao để gỡ cài đặt phần mềm này vậy bạn? Trong danh sách phần mềm đã cài đặt không nhìn thấy nó.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Làm sao để gỡ cài đặt phần mềm này vậy bạn? Trong danh sách phần mềm đã cài đặt không nhìn thấy nó.

Vì đây là phần mềm giám sát hoạt động máy tính nên cách gỡ của nó không giống thông thường. Mình ko nhớ chính xác lắm vì đã gỡ bỏ phần mềm này nhưng mà bạn chọn User Accounts hoặc General Setting là có mục để bạn Uninstall thôi.

hianhian

Gà con
T đang dùng Microsoft Family Safety,
ko biết phần mềm này có hiệu quả hơn của MS ko.
MS: kiểm soát nội dung tốt, nhưng mà ko quản lý được trẻ chơi game. Và MS chỉ có tác dụng trên trình duyệt Edge thôi.
Tks chủ thớt