HOW TO INSTALL TOUCH PAD WIN 7 64 BIT | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

HOW TO INSTALL TOUCH PAD WIN 7 64 BIT

dkny6789

Búa Gỗ
bạn nghiên cứu mod sign driver không mình có tài liệu mới kiếm được mà không biết sau khi áp dụng có thành công không? cái này phải có sư phụ chỉ mới chắc chắn thành công.
Gửi dùm bác ơi, phải tự học không được mới bái sư phụ ạ. Mình toàn tự lên group hay google học lóm thôi. Thanks bác nhe ^^

haxoma

Rìu Vàng Đôi
Gửi dùm bác ơi, phải tự học không được mới bái sư phụ ạ. Mình toàn tự lên group hay google học lóm thôi. Thanks bác nhe ^^
mình test sign driver được mà mod không biết do mod và sign là 2 phần riêng biệt mà mod mới quan trọng hơn cho yêu cầu bạn.mod phải test lại driver chạy ok không mà không phải ca nào cũng mod được.

dkny6789

Búa Gỗ
mình test sign driver được mà mod không biết do mod và sign là 2 phần riêng biệt mà mod mới quan trọng hơn cho yêu cầu bạn.mod phải test lại driver chạy ok không mà không phải ca nào cũng mod được.
Dạ, có tài liệu mình xem zới bác ơi !!! Mình tin là nếu có thì mình sẽ làm được !!!

Gửi sớm giúp nhe bác ^^

Hay bác ở SG qua giao lưu nha.

^^

haxoma

Rìu Vàng Đôi
Dạ, có tài liệu mình xem zới bác ơi !!! Mình tin là nếu có thì mình sẽ làm được !!!

Gửi sớm giúp nhe bác ^^

Hay bác ở SG qua giao lưu nha.

^^
để mình sign lại bộ driver touchpad win 10 laptop của bạn gửi qua bạn cài thử trên win 7 được không? bạn xem được cái hardware id driver touchpad được không?

Sửa lần cuối:

dkny6789

Búa Gỗ
để mình sign lại bộ driver touchpad win 10 laptop của bạn gửi qua bạn cài thử trên win 7 được không? bạn xem được cái hardware id driver touchpad được không?
Dạ đã nói bác là không cài được touch pad trên win 7 rồi, nó không thể hiện nên sao coi được ids hardware !??

Chỉ coi được của win 10 thôi, có gửi tất cả hình và thông tin rồi á, bác check kĩ lại dùm mình nha. ^^

Cám ơn bác nhiều ạ !!!

{smile}{smile}{smile}

haxoma

Rìu Vàng Đôi
Dạ đã nói bác là không cài được touch pad trên win 7 rồi, nó không thể hiện nên sao coi được ids hardware !??

Chỉ coi được của win 10 thôi, có gửi tất cả hình và thông tin rồi á, bác check kĩ lại dùm mình nha. ^^

Cám ơn bác nhiều ạ !!!

{smile}{smile}{smile}
bạn cài thử cái driver touchpad này thử xem:
Link
Văn bản ẩn cho người dùng: dkny6789

dkny6789

Búa Gỗ
Ngu kiến:
Dùng chuột thì cũng có sao đâu ta. Thao tác còn nhanh gọn hơn. :)
Mình cũng như bạn xài laptop chỉ dùng chuột thôi, nhưng máy này máy công cộng và xách đi nhiều chỗ, nên không có chuột cảm ứng của máy thật bất tiện, và 1 số người chuyên nghiệp không thích dùng chuột rời bạn ạ !!!
{big_smile}{big_smile}{big_smile}

tiendatnlb

Rìu Chiến Bạc
Ngu kiến:
Dùng chuột thì cũng có sao đâu ta. Thao tác còn nhanh gọn hơn. :)
Đồng ý với cháu. Bác cũng chỉ dùng quen chuột không dây, nên cứ cài lại Windows là vô hiệu touchpad.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Mình cũng như bạn xài laptop chỉ dùng chuột thôi, nhưng máy này máy công cộng và xách đi nhiều chỗ, nên không có chuột cảm ứng của máy thật bất tiện, và 1 số người chuyên nghiệp không thích dùng chuột rời bạn ạ !!!
{big_smile}{big_smile}{big_smile}
Tôi không tin rằng người chuyên nghiệp không lựa chọn chuột rời mà chọn chuột cảm ứng. Ngay cả khi gõ văn bảng trên màn hình cảm ứng còn không sướng được như gõ bàn phím cơ bạn à.
Vấn đề của bạn cũng giống của tôi, chuột cảm ứng của tôi khi dùng ở build 1809 thì driver chạy ok, lên 19044 thì không sử dụng full chức năng được nữa. Mọi thứ trên đời, cái gì cũng có giới hạn, tôi cứ mặc kệ và dùng tiếp.
Bí quá thì bạn bán con máy đó, tìm con nào đúng đời đúng kiểu thì sự đau đầu của bạn sẽ biến mất.

dkny6789

Búa Gỗ
Tôi không tin rằng người chuyên nghiệp không lựa chọn chuột rời mà chọn chuột cảm ứng. Ngay cả khi gõ văn bảng trên màn hình cảm ứng còn không sướng được như gõ bàn phím cơ bạn à.
Vấn đề của bạn cũng giống của tôi, chuột cảm ứng của tôi khi dùng ở build 1809 thì driver chạy ok, lên 19044 thì không sử dụng full chức năng được nữa. Mọi thứ trên đời, cái gì cũng có giới hạn, tôi cứ mặc kệ và dùng tiếp.
Bí quá thì bạn bán con máy đó, tìm con nào đúng đời đúng kiểu thì sự đau đầu của bạn sẽ biến mất.
Thế mới gọi là học hỏi bác ơi, phải làm cho được, bó chiếu mới thôi !!!
Mà trường hợp này nó nhận các cổng usb hết lý do tại sao nó không nhận touch pad ???
Đó mới là điều cần nghiên cứu ạ !!!
Nghe đâu forum có bác biết mod sign driver để ép CÀI APPS đó dô, nên phải thử mới biết chứ !!!
^^

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Thế mới gọi là học hỏi bác ơi, phải làm cho được, bó chiếu mới thôi !!!
Mà trường hợp này nó nhận các cổng usb hết lý do tại sao nó không nhận touch pad ???
Đó mới là điều cần nghiên cứu ạ !!!
Nghe đâu forum có bác biết mod sign driver để ép CÀI APPS đó dô, nên phải thử mới biết chứ !!!
^^
Nhận USB thì liên quan gì đâu, cái touchpad là thiết bị cảm ứng mà, không dễ điều khiển như chuột rời hay cổng USB.

dkny6789

Búa Gỗ
ca này mình hết cách luôn rồi {runrun}
{tire}
😭😭😭 vẫn còn cách mod sign driver mà ? Hic, quăng dùm tài liệu mình nghiên cứu thử xem ?

Theo chuyên gia nước ngoài thì hệ thống bảo vệ, bảo mật của trình điều khiển nó ẩn touch pad á !!!

Chỉ còn cách hack và show nó ra thì mới mong chạy được !!!

🧐😌🤓