Hot Virtual Keyboard v9.1.1.0 Full - Truy cập bàn phím ảo trên máy tính | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hot Virtual Keyboard v9.1.1.0 Full - Truy cập bàn phím ảo trên máy tính

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Hot Virtual Keyboard là ứng dụng giúp bạn truy cập bàn phím ảo trên màn hình, sử dụng chuột hoặc màn hình cảm ứng. Có thể nói, Hot Virtual Keyboard thực sự hữu ích khi bàn phím cơ của bạn bị hỏng như kẹt phím hoặc khả năng hồi đáp chậm.

Ngoài các phím chuẩn, bàn phím Hot Virtual Keyboard còn cung cấp các phím thay đổi ngôn ngữ đầu vào, các phím chức năng Cut, Copy, Paste và Undo, xem và thay đổi các phím nóng và truy cập các tùy chọn.

Sau khi tải Hot Virtual Keyboard và cài đặt ban đầu, ứng dụng sẽ tạo một biểu tượng nằm trên khay hệ thống, cho phép bạn hiển thị hoặc ẩn bàn phím ảo, cũng như truy cập các tùy chọn tích hợp trong ứng dụng.

Virtual keyboard cũng là ứng dụng bàn phím ảo đa ngôn ngữ được nhiều người sử dụng giúp bạn thực hiện soạn thảo văn bản thuận lợi hơn, đặc biệt Virtual keyboard có nhiều tính năng hỗ trợ cho người khuyết tật.

Hot Virtual Keyboard được đặt nằm mặc định phía trên các cửa sổ khác và chạy tự động khi hệ thống khởi động, có khả năng thiết lập quyền ưu tiên cao, cho phép thay đổi chủ đề và phong cách vẽ, cũng như tự động hoàn thiện từ, tải từ điển từ cơ sở dữ liệu trực tuyến, khóa thanh ngôn ngữ, ẩn gợi ý và biểu tượng Windows, v.v.

Hot Virtual Keyboard còn có các tùy chọn tùy chỉnh giao diện khác bao gồm điều chỉnh độ trong suốt của ứng dụng, hình ảnh nền, font chữ và font ký tự, khóa tỷ lệ màn hình và kích thước cửa sổ, cấu hình các cài đặt hỗ trợ gõ ký tự, và thao tác sử dụng.

Các tính năng chính:

- Cung cấp phím thay đổi ngôn ngữ.
- Chạy tự động cùng hệ thống.
- Thiết lập quyền ưu tiên cao.
- Tự động hoàn thiện từ.
- Cấu hình cài đặt hỗ trợ gõ ký tự, v.v.

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of Vn-Z.vn

vietnb1974

Búa Đá
bn ơi mình tải về rồi active bằng key gen nhưng đc một lúc là nó bị trial is the end xong nó bắt nhaapk key bn

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
bn ơi mình tải về rồi active bằng key gen nhưng đc một lúc là nó bị trial is the end xong nó bắt nhaapk key bn

Bạn ngắt kết nối Internet phần mềm trong Firewall thử xem sao.

cakiem92

Gà con
Bên trong đã đính kèm thuốc rồi rồi đó bạn!
cam on bac

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
dòng mã tải như thế nào vậy thớt

Mình đã viết hướng dẫn lên diễn đàn mà bạn chưa đọc hả? ;)

Link download được mã hóa dưới dạng mã số, bạn cần chuyển đổi mã số sang dạng link down theo hướng dẫn topic bên dưới: