Desktop & Văn phòng - Hot Copy Paste v9.3.0.0 Full - Phần mềm quản lý Clipboard tuyệt đỉnh! | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Hot Copy Paste là một phần mở rộng nâng cao của Windows Clipboard, nó có tính năng rất hữu ích giúp quản lý Clipboard.

Clipboard Manager cho phép bạn bảo mật copy và paste với số lượng thông tin không giới hạn. Các dữ liệu mà bạn cắt và copy sẽ không bị mất khi bạn khởi động lại máy tính của bạn.

Tất cả các phiên bản của Windows đều cho phép bạn có thể cut, copy và paste thông tin như dưới dạng văn bản và hình ảnh.

Windows Clipboard lưu trữ thông tin của bạn, có thể là một hình ảnh hoặc một phần của văn bản từ một trình xử lý, trong một kho lưu trữ tạm thời, cho phép bạn di chuyển đoạn thông tin từ một nơi khác tới.

Đây là một số tính năng chính của "Hot Copy Paste":

- Các hình ảnh yêu thích của bạn có thể được nhóm lại giúp truy cập nhanh hơn.

- Đoạn nội dung có thể được chỉnh sửa trong trình quản lý clipboard.

- Hỗ trợ kéo và thả: Chỉ cần kéo và thả các đoạn từ Hot CopyPaste vào bất kỳ chương trình nào.

- Hỗ trợ tất cả các chương trình làm việc với Windows Clipboard.

- Creative paste: Loại bỏ tất cả các định dạng và paste thông tin dưới dạng văn bản gốc, paste mã HTML…

- Lưu các đoạn văn bản dưới dạng văn bản, HTML hoặc định dạng RTF, và lưu trữ hình ảnh trong một loạt các định dạng.

- Tùy chỉnh âm thanh: Thiết lập âm thanh thông báo khi clipboard được thay đổi hoặc clipboard manager được đưa ra.

Download Hot Copy Paste v9.3.0.0 Full - Phần mềm quản lý Clipboard tuyệt đỉnh!

Nếu có link nào die thì phiền các bạn thông báo cho mình tại topic này hoặc qua trang cá nhân :)

Chúc các bạn vui vẻ :)

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
sao mình vào link download không được bạn ơi. xem lại giúp mình với :D

Mình kiểm tra lại link vẫn hoạt động bình thường, Bạn thử lại xem sao nhé :)
View hidden content is available for registered users!

Cách tải:

cả,m ơn ad nhiều
Đã fix lại link mới đồng thời cập nhật phiên bản mới cho bạn rồi nhé, chúc bạn vui vẻ

Đã fix lại link mới đồng thời cập nhật phiên bản mới cho bạn rồi nhé, chúc bạn vui vẻ ;)
Ad ơi Cr@ck dùng ntn ta? Cài đặt xong rồi vô mục Cr@ck patch mình mở cái file đó lên nghe tiếng nhạc tèn ten chứ ko biết phải làm ntn tiếp theo cả.
Mà mình dùng sao ko đặt phím tắt đc nhỉ? Bấm vô icon đặt phím của 1 string nó cứ nháy nháy chứ ko vô phần chọn phím tắt đc

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Ad ơi Cr@ck dùng ntn ta? Cài đặt xong rồi vô mục Cr@ck patch mình mở cái file đó lên nghe tiếng nhạc tèn ten chứ ko biết phải làm ntn tiếp theo cả.
Mà mình dùng sao ko đặt phím tắt đc nhỉ? Bấm vô icon đặt phím của 1 string nó cứ nháy nháy chứ ko vô phần chọn phím tắt đc

Bạn copy file đó vào thư mục cài đặt, chạy file đó với quyền admin rồi nhấn nút patch là phần mềm đã được cr@ck thôi bạn!

Bạn copy file đó vào thư mục cài đặt, chạy file đó với quyền admin rồi nhấn nút patch là phần mềm đã được cr@ck thôi bạn!
Ko thấy nút Patch đâu hết ad ơi, chỉ thấy 2 cái đầu cọp 2 bên.
Mà sao ko đặt phím tắt đc nhỉ? Bấm vô icon đặt phím của 1 string nó cứ nháy nháy chứ ko vô phần chọn phím tắt đc vậy ad?

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Ko thấy nút Patch đâu hết ad ơi, chỉ thấy 2 cái đầu cọp 2 bên.
Mà sao ko đặt phím tắt đc nhỉ? Bấm vô icon đặt phím của 1 string nó cứ nháy nháy chứ ko vô phần chọn phím tắt đc vậy ad?

Bạn bấm vào đầu con cọp ở bên trái, rồi hiện lên 1 bảng là xong. Sau khi patch xong bạn hãy kiểm tra lại các tính năng xem nó có hoạt động không nhé!

Bạn bấm vào đầu con cọp ở bên trái, rồi hiện lên 1 bảng là xong. Sau khi patch xong bạn hãy kiểm tra lại các tính năng xem nó có hoạt động không nhé!
Cr@ck rồi mà vẫn ko đặt phím tắt đc ad ơi, bấm vô icon chọn phím tắt nó nháy nháy chứ ko vô phần chọn như bản cũ. Ad có bản cũ full ko cho mình xin với

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cr@ck rồi mà vẫn ko đặt phím tắt đc ad ơi, bấm vô icon chọn phím tắt nó nháy nháy chứ ko vô phần chọn như bản cũ. Ad có bản cũ full ko cho mình xin với

Bản 7.5.0 cũ hơn dành cho bạn, cr@ck bằng file reg đơn giản hơn nhé: