Desktop & Văn phòng - [Homemade] EasyNote - Phần mềm hỗ trợ việc ghi chú | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Desktop & Văn phòng [Homemade] EasyNote - Phần mềm hỗ trợ việc ghi chú

VNZ-ROAD

NEXTVNZ
Lâu rồi mới gặp lại AE trên VNZ, hôm nay mình xin giới thiệu phần mềm do mình tự viết, EasyNote.

EasyNote là một phần mềm giúp bạn có thể dễ dàng tạo ra ghi chú như việc cần làm, những thứ cần mua, danh sách sinh nhật,... phù hợp cho mọi đối tượng.

Phần mềm không cần bạn phải là một người rành rỏi về vi tính. Bạn chỉ cần cài đặt, sau đó mở ứng dụng và tiến hành ghi lại những ghi chú của mình! :D

Bạn có thể dùng tính năng Password Protection để bảo vệ các bản ghi chú riêng tư của mình :cung xi:

Vì hiện tại mình đang làm để up lên Softpedia nên chưa có tiếng Việt, trong tương lai sẽ có :D

Download: https://www.mediafire.com/file/b7qbj0...eInstaller.exe hoặc link Softpedia