Thiết kế & Đồ họa - Home Designer Suite 2022 v23.1.0.38 - Thiết kế ngôi nhà mơ ước | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thiết kế & Đồ họa Home Designer Suite 2022 v23.1.0.38 - Thiết kế ngôi nhà mơ ước

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Home Designer Pro là phần mềm thiết kế nhà chuyên nghiệp dành cho những người đam mê nhà và thiết kế. Tận hưởng cùng loại công cụ mà các chuyên gia sử dụng để thiết kế nhà, tu sửa, thiết kế nội thất, sống ngoài trời và ước tính chi phí. Home Designer Pro cung cấp thiết kế tiên tiến và các công cụ xây dựng thông minh để tạo ra các bản vẽ xây dựng chi tiết.

Các chức năng của Home Designer Professional

Home Designer là phần mềm kiến trúc 3D cho thiết kế nhà ở. Khám phá lý do tại sao hàng triệu người tự làm sử dụng Home Designer từ phần mềm Chief Architect làm sản phẩm phần mềm thiết kế nhà được lựa chọn để tạo ra ngôi nhà mơ ước của họ.

Thiết kế nhà chuyên nghiệp, thiết kế nội thất và phần mềm cảnh quan

Phần mềm Home Designer Professional giúp bạn dễ dàng thiết kế và trực quan hóa ý tưởng của mình với tòa nhà thông minh và các công cụ thiết kế tiên tiến. Các công cụ thường được chấp nhận mặc định cho hầu hết các thực hành xây dựng để hỗ trợ bạn trong các dự án thiết kế nhà của bạn. Tạo các sơ đồ tầng được chia tỷ lệ chính xác, tự động tạo các mô hình 3D.

Thiết kế & mô hình nhà 3D

Cho dù bạn đang tạo một phòng đơn hay toàn bộ ngôi nhà, Home Designer sẽ tự động tạo mô hình 3D sau khi bạn vẽ các bức tường của mình. Và, một khi bạn ở dạng 3D, bạn có thể tiếp tục thiết kế công việc - thêm tủ, đặt đồ nội thất, sơn tường hoặc chỉ trực quan hóa dự án của bạn. Thư viện 3D rộng lớn về các đối tượng kiến trúc giúp dễ dàng tạo kiểu, kết thúc và các chi tiết thiết kế khác có thể được hiển thị chính xác.

Thiết kế nội thất, nhà bếp và phòng tắm

Home Designer sử dụng các đối tượng thiết kế thông minh, như tủ, để nhanh chóng và dễ dàng tạo ra nhiều kiểu dáng, hình dạng và kích cỡ khác nhau. Tạo bất kỳ phong cách của tủ bằng cách chọn màu sắc, mặt bàn, kiểu cửa, nhà bếp, đúc vương miện và phần cứng.

Bản vẽ xây dựng & Công cụ CAD

Home Designer có một công cụ phần mềm CAD mạnh mẽ từ Kiến trúc sư trưởng bao gồm một loạt các công cụ. Sử dụng các công cụ CAD với Sơ đồ tầng, Mặt cắt ngang và Chế độ xem Độ cao để chi tiết bản vẽ xây dựng, sau đó ước tính và xây dựng các dự án của bạn.

Decks & Landscaping

Home Designer bao gồm các công cụ tự động để tạo kế hoạch trang web, cảnh quan, sàn và sân. Có hơn 3.600 nhà máy với thông tin chi tiết về từng nhà máy bao gồm Bản đồ Khu vực Độ cứng tích hợp. Công cụ boong bao gồm khung boong tự động và danh sách vật liệu để ước tính.

Download Home Designer Suite 2022 v23.1.0.38 - Thiết kế ngôi nhà mơ ước

Link trang chủ:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối:
Alo các bác cho em hỏi với, em đang tìm hiểu phần mềm này, các bác có biết chỗ nào đào tạo không chỉ em với? Em đang muốn học. Các bác biết thì chỉ em với

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Alo các bác cho em hỏi với, em đang tìm hiểu phần mềm này, các bác có biết chỗ nào đào tạo không chỉ em với? Em đang muốn học. Các bác biết thì chỉ em với

Cái này bạn tìm trên mạng có khá nhiều video hướng dẫn sử dụng phần mềm, bạn tìm và nghiên cứu thử xem nhé ;)

hoainguyen565

Búa Gỗ
để thử tải phần mềm về xem sao, cũng đang quan tâm mảng này, tks bác đã chia sẻ

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cập nhật phiên bản mới Home Designer Suite 2022 v23.1.0.38 ngày 16/7/2021!