Hollow Knight (Việt hóa) Full - Game phiêu lưu hành động 2D cuộn cảnh màn hình ngang | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hollow Knight (Việt hóa) Full - Game phiêu lưu hành động 2D cuộn cảnh màn hình ngang

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Hollow Knight là một game hành động 2D theo phong cách cổ điển trên một thế giới rộng lớn kết nối với nhau. Khám phá hang động xoắn, thành phố cổ và chất thải chết người; chiến đấu với những sinh vật vô vị và làm bạn với những con bọ kỳ quái; và giải quyết những bí ẩn cổ xưa ở trung tâm của vương quốc.

Những giấc mơ ẩn giấu – Những kẻ thù mạnh mẽ mới xuất hiện! Chiến đấu mới, ông chủ mới. Những cải tiến mới. Âm nhạc gốc mới. Bên dưới thị trấn ma quái Dirtmouth, nằm trong một vương quốc cổ xưa trong đống đổ nát. Nhiều người bị thu hút đến nơi này để tìm kiếm sự giàu có, vinh quang hoặc để làm sáng tỏ những bí ẩn che giấu vương quốc này.

Đặc sắc Hollow Knight Tiếng Việt
  • Hành động cuộn bên cổ điển, với tất cả các trang trí hiện đại.
  • Điều khiển 2D chặt chẽ. Dodge, dash và chém theo cách của bạn thông qua những đối thủ nguy hiểm nhất.
  • Khám phá một thế giới rộng lớn nối liền của những con đường cao tốc bị lãng quên, những vùng đất hoang vu và những thành phố hoang tàn.
  • Tạo nên con đường của riêng bạn! Thế giới của Hallownest mở rộng và cởi mở. Chọn con đường bạn đi, kẻ thù mà bạn phải đối mặt và tìm đường đi về phía trước.
  • Phát triển với các kỹ năng và khả năng mới mạnh mẽ! Đạt được phép thuật, sức mạnh và tốc độ. Nhảy lên một tầm cao mới trên đôi cánh thanh tao. Tiến về phía trước trong một ánh sáng rực rỡ. Vụ nổ kẻ thù với linh hồn rực lửa!
  • Trang bị Bùa chú! Các di tích cổ cung cấp sức mạnh và khả năng mới kỳ quái. Chọn yêu thích của bạn và làm cho cuộc hành trình của bạn độc đáo!
  • Một dàn nhân vật khổng lồ dễ thương và đáng sợ tất cả đã được đưa vào cuộc sống với hoạt hình 2D theo từng khung hình truyền thống.
  • Hơn 130 kẻ thù! 30 ông chủ sử thi! Đối mặt với những con thú hung dữ và đánh bại các hiệp sĩ cổ đại trong nhiệm vụ của bạn thông qua vương quốc. Theo dõi từng kẻ thù xoắn cuối cùng và thêm chúng vào Tạp chí Hunter của bạn!
  • Nhảy vào tâm trí với Dream Nail. Khám phá toàn bộ khía cạnh khác cho các nhân vật bạn gặp và những kẻ thù bạn đối mặt.
  • Phong cảnh sơn tuyệt đẹp, với thị sai xa hoa, mang lại cảm giác sâu sắc độc đáo cho một thế giới phụ.
  • Biểu đồ hành trình của bạn với các công cụ lập bản đồ rộng lớn. Mua la bàn, bút lông, bản đồ và ghim để nâng cao hiểu biết của bạn về nhiều cảnh quan xoắn của Hollow Knight.
  • Một số điểm ám ảnh, thân mật đồng hành cùng người chơi trên hành trình của họ, được sáng tác bởi Christopher Larkin. Điểm số vang vọng sự hùng vĩ và nỗi buồn của một nền văn minh bị hủy hoại.
  • Hoàn thành Hollow Knight để mở khóa Chế độ linh hồn thép, thử thách cuối cùng!
Cấu hình Hollow Knight Việt Ngữ
  • Hệ điều hành: Windows 7/8/10
  • Bộ xử lý: Intel Core 2 Duo E5200
  • RAM: 4 GB bộ nhớ
  • Đồ họa: GeForce 9800GTX + (1GB)
  • DirectX: Phiên bản 10
  • Dung lượng ổ đĩa: 3 GB dung lượng đĩa trống
Chúng tôi không chia sẻ game bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Việt hóa:

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This game was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Làm thế nào để tải hả bác ơi, mình tìm mãi ko thấy hướng dẫn

À mình tìm đc cách rồi, cảm ơn bác nhiều :D

Diễn đàn bây giờ đa số các bài viết đều chia sẻ bằng cách như vậy, cho nên bạn có thể đọc kỹ nội dung ở topic bên dưới để hiểu rõ thêm lý do vì sao lại chia sẻ như vậy :)

huynv99

Gà con
Cảm ơn tác giả