Hỏi/ Thắc mắc - Hỏi về tài khoản zing mp3 vip | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Hỏi về tài khoản zing mp3 vip

phongnd2910

Búa Gỗ Đôi
Chào các bác! Chúc các bác một có một ngày vui vẻ

Tình hình là em sử dụng app Zing mp3 để nghe nhạc, chủ yếu là nghe nhạc nước ngoài
Mà các bác chắc cũng biết thằng zing mp3 phải có vip nó mới cho nghe 1 số bài nước ngoài
Em thường add mấy bài hát vô thư viện rồi lâu lâu mua gói vip 3K/ 1 ngày để tải
Mà dạo gần đây thằng vịt teo nó ngưng chơi với zing rồi ạ :( bỏ 45K để mua gói 1 vip 1 tháng thì chua quá ạ

Em không get link ở ngoài rồi copy vô máy tại vì như thế thì app nó ko config được để tải lyrics
Chủ yếu em tải qua app điện thoại là vì nó có cái lyrics
Em cũng ko xài NCT tại bên đó ít nhạc hơn zing
Ngày xưa nhạc nước ngoài nó cho nghe nhưng chỉ có vip mới tải được ... lúc ấy có trick vẫn tải được về
Giờ nó fix lại luôn rồi ... có VIP nó mới cho nghe nhạc :(

Kiểu này chắc mua thêm 1 cái sim của vina hay mobi để xài quá

Bác nào có cao kiến gì giúp em với ạ! Em cảm ơn!

caniquy

Búa Đá
ké với thớt- ae nào có acc vip của mp3- nhaccuatui loại vipppppppppppp {EMO_024}
SỬ DỤNG TRÊN MÁY TÍNH + ANDROID LUN THÌ CÀNG TỐT )) CHO MÌNH XIN ÍT TIN NHẮN RIÊNG {byebye} . THANKS SO MUCH ( VÌ TRÊN MẠNG SÀI DC 1 LẦN -2 LẦN LÀ MẤY HACKER LẤY LẠI AH! )

caniquy

Búa Đá
cách trên khóa rồi phongnd2910 :cool: