Hỏi về key Kaspersky cần proxy | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi về key Kaspersky cần proxy

onepiece

Búa Gỗ
là 1 số key nó phát hành cho người trong quốc gia đó kích hoạt. vì thế mình cần fake proxy đi chính là đánh lạc hướng mình đang sử dụng internet của quốc gia đó để kích hoạt, sau khi kích hoạt bạn lại cho proxy về mặc định là đc

chukimcho

Rìu Chiến Bạc Chấm
là 1 số key nó phát hành cho người trong quốc gia đó kích hoạt. vì thế mình cần fake proxy đi chính là đánh lạc hướng mình đang sử dụng internet của quốc gia đó để kích hoạt, sau khi kích hoạt bạn lại cho proxy về mặc định là đc
giải thích như thế lày là rõ lắm zồi còn muốn gì hơn nữa .....

xdtuangiao

Rìu Bạc Đôi
giải thích như thế lày là rõ lắm zồi còn muốn gì hơn nữa .....
Phải dùng công cụ gì để đổi Proxy đây bạn? Mình có 2 tình huống. Một là key Kaspersky bị hết hạn, Ko vào cài đặt proxy của kaspersky được. Hai là vào được nhưng kích hoạt key vẫn không được. Ko biết là do lỗi gì?

xdtuangiao

Rìu Bạc Đôi
Phải dùng công cụ gì để đổi Proxy đây bạn? Mình có 2 tình huống. Một là key Kaspersky bị hết hạn, Ko vào cài đặt proxy của kaspersky được. Hai là vào được nhưng kích hoạt key vẫn không được. Ko biết là do lỗi gì?
Bạn dùng phần mềm SoftEther VPN Client Manager nhé. Đảm bảo kích hoạt thành công. Trong phần mềm sẽ đưa ra danh sách Proxy cho bạn chọn. Dễ dùng lắm.