Hỏi/ Thắc mắc - Hỏi về Host Dropbox! | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Hỏi về Host Dropbox!

GoodWeb

Búa Đá Đôi

Trên là hình mình cài lại Dropbox. Và nó ko cho mình sử dụng nữa và yêu cầu Upgrade (phải trả phí). Như vậy phải chăng Dropbox hiện giờ chỉ cho cài 3 máy???

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
or sign out of some devices, nhấn vô, chọn sign out chính cái máy mà bạn vừa đăng nhập, nó k biết đăng nhập 2 lần trên 1 máy mà nó hiểu là 2 máy khác nhau, nên xóa cái cũ ra, đăng nhập vô, xong

GoodWeb

Búa Đá Đôi
or sign out of some devices, nhấn vô, chọn sign out chính cái máy mà bạn vừa đăng nhập, nó k biết đăng nhập 2 lần trên 1 máy mà nó hiểu là 2 máy khác nhau, nên xóa cái cũ ra, đăng nhập vô, xong
Để mình làm thử xem. Cảm ơn bạn nhé!