Hỏi/ Thắc mắc - Hỏi về các bản trả phí của Adguard | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Hỏi về các bản trả phí của Adguard

vinhtruyen92

Rìu Vàng
Hi mọi người.
Mình đang tính mua chặn quảng cáo cho điện thoại. Mình dùng iphone.
Mình thấy có 2 cách mua:
1 là mua ở stacksocial, có tên là AdGuard: Lifetime Subscription, giá 20 đô )~470k bản quyền vĩnh viễn, có thể dùng cho 3 thiết bị (điện thoại/ pc đều ok)
2 là nếu chỉ dùng iphone thì có thể mua qua app. Cái này thì phức tạp hơn.
Có tới 2 app trong appstore: AdGuard Pro (219k)AdGuard (mua trong ứng dụng). Và trong ứng dụng Adguard sau lại có 4 bản liền như dưới đây) {angry}

AdGuard Mua In-App​

• 1 Year Premium Mobile Ad Block119.000đ
    • 1 Month Safe Mobile Ad Blocker22.000đ
    • AdGuard Premium279.000đ
    • AdGuard Premium119.000đ
    • Premium Lifetime129.000đ
    Vậy cho mình hỏi: nếu chỉ dùng iphone thì minifh mua cái 129k trên là hợp lý nhất nhỉ? và nó sẽ là lifetime của 1 thiết bị ios đúng ko? lại còn cái ở trên 119k nữa. Rối thật :D
Các bạn cho mình so sánh với. Thanks

ghost_tuyen

Rìu Vàng
Mình hiện tại cũng đang xài adguard trên iphone nhưng là bản free. Nếu bạn chỉ cần chặn quảng cáo trên trình duyệt safari trên iphone thì bạn làm như cách mình ở dưới để tiết kiệm hơn:
B1: cài adguard bản free là đủ
B2: bạn mua bộ lọc vip của ABPVN tại ABPVN.com. Nói là mua thế thôi chứ thực chất là donate cho tác giả, bác chỉ cần donate từ 20K là bạn có thể có link bộ lọc VIP để sài tẹt ga, update thoải mái.
B3: Trong phần mềm adguard đã cài ở bước 1, bạn tắt hết bộ lọc. Chỉ cần import bộ lọc VIP ở bước 2 ở trên vào adguard là sài ngon.

Bảo đảm với bác là chỉ cần bộ lọc VIP ở trên là chặn quảng cáo ngon lành. xem phim trên mấy trang phim không bị hiện pop-up hay quảng cáo khó chịu luôn. Bên cạnh đó, bác có thể dùng bộ lọc VIP ở trên để sài trên trình duyệt máy tính (sử dụng trong ublock origin) để chặn quảng cáo

Tất cả chi phí có 20K à. Kèo thơm là đây chứ đâu :D

vinhtruyen92

Rìu Vàng
Mình hiện tại cũng đang xài adguard trên iphone nhưng là bản free. Nếu bạn chỉ cần chặn quảng cáo trên trình duyệt safari trên iphone thì bạn làm như cách mình ở dưới để tiết kiệm hơn:
B1: cài adguard bản free là đủ
B2: bạn mua bộ lọc vip của ABPVN tại ABPVN.com. Nói là mua thế thôi chứ thực chất là donate cho tác giả, bác chỉ cần donate từ 20K là bạn có thể có link bộ lọc VIP để sài tẹt ga, update thoải mái.
B3: Trong phần mềm adguard đã cài ở bước 1, bạn tắt hết bộ lọc. Chỉ cần import bộ lọc VIP ở bước 2 ở trên vào adguard là sài ngon.

Bảo đảm với bác là chỉ cần bộ lọc VIP ở trên là chặn quảng cáo ngon lành. xem phim trên mấy trang phim không bị hiện pop-up hay quảng cáo khó chịu luôn. Bên cạnh đó, bác có thể dùng bộ lọc VIP ở trên để sài trên trình duyệt máy tính (sử dụng trong ublock origin) để chặn quảng cáo

Tất cả chi phí có 20K à. Kèo thơm là đây chứ đâu :D
thanks bác. điện thoại thì em có mua youtube premium rồi nên đúng là chỉ cần chặn ở safari. Thanks bác.
À bác cho hỏi là vụ pin thì thế nào? dĩ nhiên cài app là hao pin hơn nhưng nó có ăn nhiều pin ko bác?

ghost_tuyen

Rìu Vàng
thanks bác. điện thoại thì em có mua youtube premium rồi nên đúng là chỉ cần chặn ở safari. Thanks bác.
À bác cho hỏi là vụ pin thì thế nào? dĩ nhiên cài app là hao pin hơn nhưng nó có ăn nhiều pin ko bác?
bác giống mình nhờ, mình cũng mua youtube premium, và cũng chỉ cần chặn quảng cáo trên safari :D.
Mình không sử dụng điện thoại chơi game nên không để ý dùng adguard ảnh hưởng đến pin thế nào cả. Bác cứ sài rồi bác tự đánh giá chứ mình thì thua. Điện thoại mình đủ sài cho 1 ngày, tối về ngủ lại cắm sạc :D

randomusername

Rìu Bạc Đôi
Premium trên appstore là bác cài cho nhiều điện thoại ios khác nhau vẫn được. Nhưng 1 license bác mua ở bản free, thì bác chỉ dùng 1 lúc được 1 thiết bị ios thôi.

Mình xài adguard lâu rùi, nó chặn quảng cáo safari tốt và tốn rất ít pin.

quadensatgai

Rìu Sắt
Trên stacksocial có kèo $29.99 gói family và được $20 store credit để mua những đơn hàng sau. Với gói family này bác kích hoạt được 9 máy tất cả. Nếu gia đình bác nhiều smartphone và máy tính thì dùng gói này ok nhất. Chia ra mỗi máy có đáng bao nhiêu đâu. Sau đó còn được $20 lần sau mua cái khác nữa.

Hôm trước lúc mình mua còn có mã VIP40 được giảm 40% nữa. Bác thử xem mã có còn hiệu lực không. Lúc mình mua gói family có $18. Nay được $20 store credit nữa khi nào có gì thú vị thì mua :D

mrJaden

Rìu Bạc
nếu chỉ cần chặn qc trên safari (cả ios và macOS) thì bác có thể cài Profile này (tweak phiên bản profile chặn qc cho máy chưa jailbreak). Mình hiện chỉ dùng trên macOS vì trên ios mình đã jb nên sử dụng trực tiếp tweak luôn, rất ok
Trên safari ios hay macOS bấm link này:
Nó sẽ tải về profile, mình cài profile này vào máy nhé
Cài xong thì dùng safari để test trang này
Nếu k tải đc hay trang blank tức là adsblock hoạt động

Đợt trc có event mua license lifetime chưa đến 100k, nhưng phải fake VPN qua Nga ngố để mua, giờ mình cũng ít sd vì máy đều jb hay root hết ráo{big_smile}

bao08072008

Búa Gỗ
Hi mọi người.
Mình đang tính mua chặn quảng cáo cho điện thoại. Mình dùng iphone.
Mình thấy có 2 cách mua:
1 là mua ở stacksocial, có tên là AdGuard: Lifetime Subscription, giá 20 đô )~470k bản quyền vĩnh viễn, có thể dùng cho 3 thiết bị (điện thoại/ pc đều ok)
2 là nếu chỉ dùng iphone thì có thể mua qua app. Cái này thì phức tạp hơn.
Có tới 2 app trong appstore: AdGuard Pro (219k)AdGuard (mua trong ứng dụng). Và trong ứng dụng Adguard sau lại có 4 bản liền như dưới đây) {angry}

AdGuard Mua In-App​

• 1 Year Premium Mobile Ad Block119.000đ
    • 1 Month Safe Mobile Ad Blocker22.000đ
    • AdGuard Premium279.000đ
    • AdGuard Premium119.000đ
    • Premium Lifetime129.000đ
    Vậy cho mình hỏi: nếu chỉ dùng iphone thì minifh mua cái 129k trên là hợp lý nhất nhỉ? và nó sẽ là lifetime của 1 thiết bị ios đúng ko? lại còn cái ở trên 119k nữa. Rối thật :D
Các bạn cho mình so sánh với. Thanks
Mình mua key Adguard Premium Lifetime trên trang chủ cho 1 thiết bị thôi, giá có 200K, bạn có thể tham khảo nhé