[Hỏi/Thắc mắc] Xóa giấy phép trong My Kaspersky? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

[Hỏi/Thắc mắc] Xóa giấy phép trong My Kaspersky?

tvthoi1984

Rìu Vàng Đôi
Mọi người cho hỏi là làm sao để xóa các giấy phép mình không muốn dùng nữa có trong My Kaspersky ạ?
Mình tìm mãi không thấy mục nào ghi xóa.
Bạn thử làm như mình nhé.

sau đó:

Bạn xóa thiết bị luôn. Khi nào nhập mã kích hoạt mới, bạn đăng nhập email trong KAS trên máy tính là nó tự nhận lại thiết bị mới.
chúc bạn ngày mơi vui vẻ.

Jun Jae

Búa Gỗ
Bạn thử làm như mình nhé.

sau đó:

Bạn xóa thiết bị luôn. Khi nào nhập mã kích hoạt mới, bạn đăng nhập email trong KAS trên máy tính là nó tự nhận lại thiết bị mới.
chúc bạn ngày mơi vui vẻ.
Cảm ơn bạn. Nhưng ý mình muốn hỏi xóa key trong tài khoản My Kaspersky cơ ạ.

tvthoi1984

Rìu Vàng Đôi
Ko xóa dc đâu bạn
Bạn nói rất chuẩn nè.

FixAttrb

Búa Gỗ
Không xóa giấy phép được bác ạ. Bác chỉ có thể xóa tài khoản rồi lập lại tài khoản mới thôi. Lúc đấy giấy phép cũng bị xóa!
P/s: Lưu ý nếu bạn còn giấy phép đang sử dụng thì backup lại để thêm vào tài khoản sau khi tạo

prosicky

Búa Đá
Mình có 1 con key Kis 1 năm và mình đã check trên My kaspersky thi thấy ok (tức là báo số ngày và không thấy báo: Bạn đã đạt giới hạn về số lượt kích hoạt theo giấy phép được cho phép...)
Nhưng khi mình cài key trên máy thì máy báo key vượt quá số lượng giới hạn. Mặc dù mình đăng nhập my kaspersky để add máy mà vẫn không được.
Các bạn có biết nguyên nhân của tình trạng này không?
Thanks!

nguyenduc1234

Rìu Bạc Đôi
Mình có 1 con key Kis 1 năm và mình đã check trên My kaspersky thi thấy ok (tức là báo số ngày và không thấy báo: Bạn đã đạt giới hạn về số lượt kích hoạt theo giấy phép được cho phép...)
Nhưng khi mình cài key trên máy thì máy báo key vượt quá số lượng giới hạn. Mặc dù mình đăng nhập my kaspersky để add máy mà vẫn không được.
Các bạn có biết nguyên nhân của tình trạng này không?
Thanks!
hệ thống nó quản lý như vậy đó. Bạn k thể active lại được đâu. Trừ khi bạn chat với đội hỗ trợ và cung cấp email mua hàng cho họ ... thì họ sẽ hỗ trợ active lại. còn không phải key chính chủ thì coi như bỏ đi k dùng được nữa thì phải. Mình vừa cài lại win và mất key 800 ngày. Ôi xót xa. Cứ tưởng đăng nhập vào my kapersky thì khi nào cài lại đăng nhập vào là có lại bản quyền cơ.

Greght

Búa Gỗ Đôi
hệ thống nó quản lý như vậy đó. Bạn k thể active lại được đâu. Trừ khi bạn chat với đội hỗ trợ và cung cấp email mua hàng cho họ ... thì họ sẽ hỗ trợ active lại. còn không phải key chính chủ thì coi như bỏ đi k dùng được nữa thì phải. Mình vừa cài lại win và mất key 800 ngày. Ôi xót xa. Cứ tưởng đăng nhập vào my kapersky thì khi nào cài lại đăng nhập vào là có lại bản quyền cơ.

Key mình mua của bạn Kia 150,000 VND thì vẫn sài bình thường khi cài lại máy, tức Kap tự đồng bộ trên My Kap. Còn key lấy Free thì hên xui :)