Hỏi Đi - Tui Trả Lời! Chuyên Mục Hỏi - Đáp Cuộc Sống | Page 9 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi Đi - Tui Trả Lời! Chuyên Mục Hỏi - Đáp Cuộc Sống

malemkhoang

Rìu Chiến
Bò đen húc lộn bò vàng
Hai con húc chắc lăn quàng xuống sông (ca dao)

Nghé ngọ vội ngoắc cái mông
Lôi cái iPad lông nhông ghi hình
Live Stream YouTube nhiệt tình
Cả thế giới biết tình hình ngổn ngang... (malemkhoang)

Bò đen húc lộn bò vàng...

Hỏi: con nào là con đực, con nào là con cái?

Sửa lần cuối:

Wampum

Gà con
- Em nay vừa rớt tốt nghiệp ạ :( em đam mê học công nghệ thông tin giờ em phải làm thế nào đây các bác ?

chucuoi8x

Búa Gỗ
- Em nay vừa rớt tốt nghiệp ạ :( em đam mê học công nghệ thông tin giờ em phải làm thế nào đây các bác ?
Công nghệ thông tin rất rộng. Có rất nhiều trung tâm đào tạo không yêu cầu bằng cấp, ngoài ra trên mạng cũng có share rất nhiều. Quan trọng bạn có đủ "đam mê" để kiên trì học hay không thôi. Ngoài ra, công nghệ thông tin gắn liền với tiếng anh, toán học, logic... Nếu bạn rớt tốt nghiệp thì mình nghĩ kiến thức của bạn có lẽ cần bổ sung thêm để theo đuổi đam mê. Chia buồn với bạn vì kết quả thi của bạn. Chúc bạn tìm được con đường đúng cho mình. :D

malemkhoang

Rìu Chiến
Mình bị BGD đánh thuế ước mơ mất 1 củ rồi.
Có cách gì trốn thuế không?

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT
Mình cũng học xong cấp 3 đây. Đậu ĐH nhưng nghỉ không học. Và đang làm video editor :D

tại sao yêu nhau đã 6 năm nhưng khi chia tay con gái lại để lại 1 lý do rất chi là củ chuối. mẹ em bắt em lấy chồng gần nhà. nghe 5 chuyện tình lâu năm thì cả 5 đều lấy lý do đó. bác nào giải thích họ em với

bossbarret

Gà con
Hỏi Đi - Tui Trả Lời!
Chuyên Mục Hỏi - Đáp Cuộc Sống

Ông bà ta có câu: "Muốn giỏi thì học, muốn biết thì hỏi"

Vậy nên để tiếp nối và duy trì truyền thống ấy, mình xin lập post này để các bạn cùng tham gia "Hỏi xoáy - Đáp xoay" cho vui nhà vui cửa VN-Zoom nhé.

Lưu ý, hỏi thật sẽ nhận được đáp án thật. Hỏi chơi, nhận được câu trả lời 50-50 đấy nhé :v

Dzoooooooooooo!
Cổng sắt hộp là loại cổng có ruột rỗng. Vậy loại mà có ruột không rỗng, kiểu như hoàn toàn làm bằng sắt thì gọi là gì nhỉ?

malemkhoang

Rìu Chiến
Nếu tất cả các nhà sư Nhật Bản đều là Robot
thì người ta có còn đi cầu tự nữa không?

malemkhoang

Rìu Chiến
Cua Huỳnh Đế ở Nha Trang.
Đưa mẹ sang tận Hàn Quốc để ăn cua hoàng đế, ai có cô con gái như Á hậu Bùi Phương Nga quả là có phước quá chừng!
Bạn hiểu câu này như thế nào?