[HỎI ĐÁP]: Có nên mua Bitis Hunter X 2k18 Blue Moon? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

[HỎI ĐÁP]: Có nên mua Bitis Hunter X 2k18 Blue Moon?

neonbomber

Gà con
Tình hình là 30 tết rồi và e vẫn chưa có giày mới, e muốn sắm 1 đôi Bitis Hunter X 2k18 Blue Moon liệu có ổn không ạ?

Các bác ai dùng rồi review hộ e thử dòng Hunter X này nhé. Và trong tầm giá dưới 1tr này còn có đôi nào ngon hơn ko ạ, cám ơn các bác ! {sure}{sure}{sure}

Đông Phương

Rìu Chiến Bạc Chấm
thích thì nhích bạn ơi, mua luôn không cần hỏi, với tầm giá 1tr đổ lại thì con này chất rồi, còn đòi hỏi cao hơn thì phải thêm tiền mua adidas :D, mình đã mới mua màu đỏ :3, chất đừng hỏi.

statistics

Moderator
Thành viên BQT
Tình hình là 30 tết rồi và e vẫn chưa có giày mới, e muốn sắm 1 đôi Bitis Hunter X 2k18 Blue Moon liệu có ổn không ạ?

Các bác ai dùng rồi review hộ e thử dòng Hunter X này nhé. Và trong tầm giá dưới 1tr này còn có đôi nào ngon hơn ko ạ, cám ơn các bác ! {sure}{sure}{sure}

Biti'sHunter mang cũng khá ổn đó anh. Giày cũng khá nhẹ chân. Nếu anh thích thì có thể quất ngay và luôn. Nếu tầm 1 củ mà muốn có đôi tốt hơn thì anh chịu khó đợi sale hoặc mua giày secondhand cũng ổn đó anh.