Hỏi cách thay đổi giao diện toolbar trong outlook :( | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi cách thay đổi giao diện toolbar trong outlook :(

Xuan Phuc

Gà con
Em chào cả nhà ạ. Hiện tại em đang gặp vấn đề về giao diện toolbar trong outlook vì không biết cách nào có thể chuyển giao diện về chế độ như bình thường (ảnh thứ 2) và hiện tại em cũng gặp khá nhiều khó khăn với giao diện hiện tại (hình 1) và nhìn cũng không quen mắt nữa :(. Mong cả nhà giúp em với ạ. Em xin chân thành cảm ơn.

Untitled (1).png

Sniper

Búa Gỗ
Cùng câu hỏi sau khi update bản mới nó lên như hình 1, không quen cho lắm Office 365

may quá outlook của tôi dùng office365 đang ở ver 2107 (build 14228.20250), giao diện vẫn như cũ {big_smile} {big_smile} tôi tắt cmn update rồi {big_smile}