Hỏi/ Thắc mắc - Hỏi cách tắt Ads Blocker Detected!!! | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Hỏi cách tắt Ads Blocker Detected!!!

nguyentranhuy127

Búa Đá Đôi
Chào ae, cho mình hỏi lỗi này với ạ
Mình không hề cài Tiện ích Ads Block đó, nhưng vào mỗi trang Web
Mã:
https://ycongnghe.com
là bị như vậy. Mình có tham khảo cách tắt nhưng chỉ vô tiện ích tắt, nhưng mình không hề, và đã vào nhưng ko có tiện ích này. Xin cách chỉ tắt nó với ạ. Mình đã chuyển qua Chrome, FiFoxe nhưng vẫn bị lỗi này. xin cảm ơn. Mình dùng KIS virus.

Tắt

Hamano Kaito

Moderator
chắc còn1số tiệních nàođó chặn qc nên nó báo thôi mà bạn lấy adblock chặn cái bảng đó lun cho lẹ tìm cách làm chi mệt vậy :D
Nếu ko cài bất cứ gì hết nhưng vẫn bị chặn thì có 1 khả năng cao nhất là trình chống theo dõi từ trình duyệt
Site đó ko đáng để lưu tâm và vào đó tải ứng dụng. Site đó tracking người dùng đấy..

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Chào ae, cho mình hỏi lỗi này với ạ
Mình không hề cài Tiện ích Ads Block đó, nhưng vào mỗi trang Web
Mã:
https://ycongnghe.com
là bị như vậy. Mình có tham khảo cách tắt nhưng chỉ vô tiện ích tắt, nhưng mình không hề, và đã vào nhưng ko có tiện ích này. Xin cách chỉ tắt nó với ạ. Mình đã chuyển qua Chrome, FiFoxe nhưng vẫn bị lỗi này. xin cảm ơn. Mình dùng KIS virus.

Xem phần đính kèm 40653Tắt
Còn 1 vài trình chống qc hoặc anti nào đó chặn các popup của nó , bị nó phát hiện và hiện cái bản chung chung vậy đó bạn
===================
Tôi mà bị như vậy là sẵn sàng rời đi tìm trang khác

kakaka3

Búa Gỗ Đôi
nếu bác vẫn muốn down ở đây thì F12 hoặc ctrl+shift+C rồi chọn cái vùng ngoài đen rồi Delete để xóa nguyên cái pop-up đó đi.
Áp dụng được vài trang thôi, một số trang khóa cứng ko cho load trang nữa thì cách này chịu :D

nguyentranhuy127

Búa Đá Đôi
Còn 1 vài trình chống qc hoặc anti nào đó chặn các popup của nó , bị nó phát hiện và hiện cái bản chung chung vậy đó bạn
===================
Tôi mà bị như vậy là sẵn sàng rời đi tìm trang khác
ừ, mình cũng dẹp nó, nhưng vẫn muốn hỏi để biết thui :) Căm ơn

KevinB

Búa Đá
Nếu bạn vẫn muốn tải tệp về từ các trang này mà không muốn gỡ bỏ các tiện ích chặn quảng cáo thì có thể dùng cách là mở trình duyệt trong chế độ Private. Trong chế độ này thì thường các tiện ích không được chạy mặc định để đảm bảo tính riêng tư. Ví dụ với trình duyệt Edge thì nhấn tổ hợp phím Ctrol + Shift + N để mở một cửa sổ mới, sau đó mở trang web và tải về bình thường