This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Hỏi/ Thắc mắc Hỏi cách tạo gmail?

paulscholes0258

Rìu Sắt
chào các bạn.
cho mình hỏi hiện nay có cách nào lập gmail mà ko cần số đt không?
mình đã search và thử nhiều cách như tạo trong VPS, fake Ip, tạo trong cửa sổ ẩn danh nhưng đều ko đc.
kể cả giả lập android + fake ip mà vẩn ko đc.
mình cũng thử tạo số đt ảo nhưng cũng ko đc. hình như đã bị fix rồi. vì chỉ tạo đc số đt ảo của US.
cảm ơn các bạn.

FixAttrb

Búa Gỗ
Thỉnh thoảng em cũng đăng kí phát được luôn, không bị yêu cầu số điện thoại. Đến giờ thì em chưa đăng kí thêm cái nào mới cả. Ngoài Gmail bác có thể sử dụng outlook xem sao.

paulscholes0258

Rìu Sắt
vì mình đã lấy số mình dùng rồi.
cũng ko cần quá nhiều nhưng giờ cần lập mới tầm 5-10 gmail nên mới phải tìm vậy.

Sửa lần cuối:

caniquy

Búa Đá
CÂU NÀY MÌNH ĐANG NGHI VẤN LẮM NEK BẠN??... cũng ko lấy sdt đó làm gì khác

Bim Sponges

Rìu Vàng
Thật ra bất cứ số nào bạn dùng để tạo google nó cũng sẽ lưu cho dù bạn đã xóa hay làm gì cho nó bốc hơi, thậm chí xóa cả tài khoản google. Cũng như fb lưu số bạn lại dù có xóa, sau này tạo tài khoản mới, tùy theo quy định 1 số điện thoại dùng đc cho bao nhiêu tài khoản nó sẽ báo số đã có, v.v..

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
1. 1 số điện thoại có thể liên kết với hàng chục tài khoản gmail khác nhau. Chỉ khác cái cấu tạo khai báo là bạn khai báo tên gmail trước rồi add số điện thoại sau.
2. để tạo hàng loạt gmail thì xác định là lấy gdrive hay chỉ đơn giản tạo mail đi spam, nếu lấy gdrive thì nên xác thực bằng 1 email chính và 1 số điện thoại duy nhất để sau này còn có mà khôi phục, còn nếu đi spam thì trong gmail có cái mục tạo mail ảo cho mình đi spam rồi mà, chỉ là số lượng tên mail nó tạo ra na ná nhau thì phải

greendayif

Rìu Sắt
mình vẫn tạo trên điện thoại ầm ầm có sao đâu, không cần sdt cũng tạo được

ghost_tuyen

Rìu Vàng
mình vẫn tạo trên điện thoại ầm ầm có sao đâu, không cần sdt cũng tạo được
- Tạo nhiều email cả outlook và gmail mà không cần số điện thoại vẫn tạo được. Nhưng email đó chỉ dùng để nhận thôi, khi bạn muốn gửi email, nó sẽ hiện lên bảng bắt buộc dùng số điện thoại để xác thực rồi mới gửi được.
- Thực ra 1 số điện thoại có thể tạo nhiều email, như công việc của mình chẳng hạn mình đã dùng 1 số điện thoại tạo 5 gmail và 4 outlook nhưng vẫn chưa thấy có thông báo gì. Không biết là giới hạn dành cho mỗi số điện thoại là bao nhiêu?.
P/s: email mình tạo ra không dùng để spam nhé, dùng cho công việc chính đáng, hổ trợ khách hàng vì khách hàng của mình toàn người lớn tuổi.

paulscholes0258

Rìu Sắt
mình tạo để dùng thật. nhưng cần khoảng 5-10 cái.

chuixoixa

Rìu Bạc
Reg đại 1 số điện thoại mà mình có, sau đó vào account manager để remove nó đi thì sao?
Ngoài ra thì còn cách tắt modem xóa cookie trình duyệt rồi vào lại. Có lần mình làm thế và nó không hỏi điện thoại chỉ hỏi mail dự phòng (có hay không cũng được)

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
1 ip nó cho làm liên tục 5 acc, sau đó mới hỏi

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
mình tạo để dùng thật. nhưng cần khoảng 5-10 cái.
vậy bạn chỉ cần khai báo tên mail, sau đó tạo mới bình thường, rồi add duy nhất 1 số điện thoại thôi và 1 mail chính khôi phục là xong, đơn giản

greendayif

Rìu Sắt
outlook thì mình ko biết nhưng gmail vẫn dùng sdt ảo để active được mà bạn. Tạo 5-10 cái dễ mà, nhiều ko dám nói.

paulscholes0258

Rìu Sắt
outlook thì mình ko biết nhưng gmail vẫn dùng sdt ảo để active được mà bạn. Tạo 5-10 cái dễ mà, nhiều ko dám nói.
mình dùng cả text now và text plus tạo số ảo mà ko đc.
nó báo là số đt này ko thể dùng để xác nhận đc. hình như bị fix rồi. cũng số đt ảo đó mình dùng active dịch vụ khác thì đc.