Nhờ tư vấn - Hỏi cách kiểm duyệt bài viết trước khi đăng trên trang facebook | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Hỏi cách kiểm duyệt bài viết trước khi đăng trên trang facebook

Trygoodlife

Búa Gỗ
Dear các bác,
Cho em hỏi hơi ngu tí là em có trang facebook có phân quyền cho một số người viết bài đăng. tuy nhiên em không tìm thấy phần nào để kiểm duyệt bài trước khi đăng lên mà cứ thấy ai viết xong cũng đăng được tè le cả ra.
Các bác nào làm admin các trang xin chỉ giúp em chỗ nào cài đặt với.

Cám ơn các bác!

phungthihalinh

Rìu Vàng Đôi
Nhóm thì đc, fanpage thì mình ko rõ

ansos123

Rìu Bạc
page chỉ có kiểm duyệt comment thôi, group mới có kiểm duyệt bài đăng. Page có chức năng cho người lạ đăng bài lên page hoặc ko, còn người của QTV thì mặc định được đăng bài nếu đang được cấp quyền

Trygoodlife

Búa Gỗ
page chỉ có kiểm duyệt comment thôi, group mới có kiểm duyệt bài đăng. Page có chức năng cho người lạ đăng bài lên page hoặc ko, còn người của QTV thì mặc định được đăng bài nếu đang được cấp quyền
Cám ơn thông tin của bác nhiều!