Hỏi/ Thắc mắc - Hỏi anh em về giao diện Kohler? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Hỏi anh em về giao diện Kohler?

ducuong

Group Partner
Cảm ơn mọi người đã ngó qua bài của mình :D. Mình xin đi thẳng vào vấn đề.

Hiện tại sếp mình đang muốn làm 1 trang tin tức với giao diện giống (y hệt) của trang này: https://www.kohlercompany.com/
Anh em bạn dì ai biết trang nào bán theme giao diện tương tự, hoặc giống không? Giúp mình với.

Vẫn như những lần nhờ vả trước, mình xin báo giá get giao diện trang này hoặc bạn nào có thể share thì cho mình xin ợ :'(

P/s Bài post nếu sai quy định hoặc gây hiểu nhầm, mong Mod xóa hoặc sửa giúp ạ. Thank for read

rs_lyly2009

Moderator
Thành viên BQT
Web kiểu này thường là làm đặc thù cho từng khách hàng, với nó không phù hợp cho nhiều người, nê sẽ không có/rất hiếm theme giống/tương tự thế.
Cái này thì kiếm người code lại thôi bác.
Bác vào group WordPress Việt Nam (có nhiều group, chọn cái group hơn 30 000 thành viên ấy), vào đó đăng bài, là sẽ có 1 đống ông nhận ấy mà.
Nếu ko có tính năng gì đặc biệt thì giá cỡ 5 tri trở xuống thôi.