[Hỏi anh em] V/v truy cập và lướt trang VN-Zoom.org | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

[Hỏi anh em] V/v truy cập và lướt trang VN-Zoom.org

Cloud

Administrator
Thân hỏi anh em,

Mình dùng tài khoản admin này truy cập trong vòng 1 tháng trở lại đây thì cảm thấy giật, lag khi rê chuột, nhưng khi dùng tài khoản clone lướt thì mượt hẳn. Không biết anh em đang truy cập VN-Z có bị giống mình không.

Cảm ơn anh em đã đọc.

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
mình hay bị tình trạng khi vừa truy cập vào home thì nó load khựng khựng, chỗ bài mới mất tiêu chưa hiện ra, sau đó tầm 2 3s thì nó mới hiện ra, cấu hình máy và mạng không phải là vấn đề
mình nghĩ vấn đề này từ khi có cái ghim vụ tặng cái sạc mặt trời hay gì đó, khi có cái ghim đó là mình thấy khựng rất rõ, hôm nào ad tắt thử rồi test xem sao

Administrator

Administrator
mình hay bị tình trạng khi vừa truy cập vào home thì nó load khựng khựng, chỗ bài mới mất tiêu chưa hiện ra, sau đó tầm 2 3s thì nó mới hiện ra, cấu hình máy và mạng không phải là vấn đề
mình nghĩ vấn đề này từ khi có cái ghim vụ tặng cái sạc mặt trời hay gì đó, khi có cái ghim đó là mình thấy khựng rất rõ, hôm nào ad tắt thử rồi test xem sao
Ghim tặng sạc tắt mấy ngày rồi mà

tacunguma

Búa Gỗ
Mình bị tình trạng không truy cập vào diễn đàn thì lag đơ không hoạt động, còn nếu truy cập vào diễn đàn thì lại chạy ngon lành, chả hiểu sao nữa,

bann11f

Gà con
mình thì bị tình trạng vào vn-zoom.org thì không được, vào vn-z.vn mới được.