Hoa hậu Đỗ Thị Hà phát ngôn nói tục trên Facebook | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hoa hậu Đỗ Thị Hà phát ngôn nói tục trên Facebook

VoDanhPhD

Rìu Chiến
Bị đào lại phát ngôn nói tục trên Facebook, Hoa hậu Đỗ Thị Hà vui vẻ trả lời: Em không phải là "gu" của nhiều người
Nàng Hậu đã trả lời những câu hỏi liên quan đến việc phát ngôn trong quá khứ.

truyen-tranh-vui-hoa-hau-khoi-vang-tuc-facebook-01-1605946949.jpg

Anh TuoiTreCuoi
Vào tối ngày 20/11, Đỗ Thị Hà đã chính thức đăng quang ngôi vị Hoa hậu Việt Nam 2020. Sau đó, tất tần tật thông tin về nàng Hậu đều khiến dân tình tò mò, quan tâm. Netizen đã "đào" lại được những lời nói tục của Đỗ Thị Hà khi trò chuyện với bạn bè trên MXH.

Sáng nay trong buổi họp báo của cuộc thi Hoa hậu Việt Nam 2020, các tân Hoa hậu và Á hậu đã có buổi gặp gỡ và trả lời những câu hỏi của giới truyền thông

Khi được hỏi về chuyện vô tư nói tục trong quá khứ, nàng Hậu chia sẻ:

"Trước đây em là một cô gái khá vô tư nên đôi khi cũng có những hình ảnh, câu nói vui đùa.

Có thể mọi người sẽ nghĩ em là một cô gái không phải gu của nhiều người. Nhưng em nghĩ từ khi chiếc vương miện được trao lên người em, trách nhiệm của em và em sẽ phải cố gắng nỗ lực hàng ngày, cố gắng thay đổi để trở thành hoa hậu của tất cả mọi người, hoa hậu của công chúng và hoa hậu đầy lòng nhân ái."

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm
Những phát ngôn thời trẻ trâu thì đâu có gì sai, đến nay người ta nổi tiếng thì mang những cái mà thời trẻ trâu ra nói thì thật là đám săn tin, hay người phê bình cũng trẻ trâu mà thôi.
Chỉ mong sao bây giờ mình (là em HH đó) là người của công chúng (như bản thân em từng phát biểu) thì trước khi nói phải uốn lưỡi 3 lần nhe em, kẻo rước vạ vào thân tội nghiệp.

Sửa lần cuối:

kimtoan45

Búa Gỗ
Ai cũng có 1 thời học sinh, 1 thời vô tư đùa giỡn với bạn bè mà, tại sao lại bớt lại những cái lúc còn trẻ con nhỉ, thiệt nghĩ bọn lèo báo đào bớt cũng đã ra chi đâu mà đi bớt người khác đâu mà =)), giờ chủ yếu là từ lúc em ấy đi thi đến lúc em ấy nhận giải xong trở về sau có những câu nói thiếu chuẩn mực này nọ rồi hãy nói. Bọn lèo báo của nước mình ngày càng thấy cái gì cũng viết cho được, nhảm nhí vcl

dammage

Rìu Chiến
làm gì mà các bạn chửi nhà báo dữ vậy, việc của họ là phản ánh xã hội, em nó đã nổi tiếng, được nhiều người chú ý rồi thì trước sau gì những chuyện như vầy cũng sẽ xuất hiện thôi, coi như 1 bài test nho nhỏ để em làm quen với mặt trái của danh vọng đi

nói về soi mói thì từ trước tới giờ tui chỉ thấy cái đám chê em kì duyên ngủ banh càng là dô diên thiệt thôi

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Những phát ngôn thời trẻ trâu thì đâu có gì sai, đến nay người ta nổi tiếng thì mang những cái mà thời trẻ trâu ra nói thì thật là đám săn tin, hay người phê bình cũng trẻ trâu mà thôi.
Chỉ mong sao bây giờ mình (là em HH đó) là người của công chúng (như bản thân em từng phát biểu) thì trước khi nói phải uốn lưỡi 3 lần nhe em, kẻo rước vạ vào thân tội nghiệp.
Hjhj câu e ấy nói cũng na ná như câu e đã tl bên bài kia, quan trọng từ lúc đội lên đầu cái vương hiệu thì từ lúc đó trở đi e nó có thay đổi trao dồi tu...luyện lên đẳng cấp cao hơn ko để xứng đáng với cái vương hậu đó bác ha 😁

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
làm gì mà các bạn chửi nhà báo dữ vậy, việc của họ là phản ánh xã hội, em nó đã nổi tiếng, được nhiều người chú ý rồi thì trước sau gì những chuyện như vầy cũng sẽ xuất hiện thôi, coi như 1 bài test nho nhỏ để em làm quen với mặt trái của danh vọng đi

nói về soi mói thì từ trước tới giờ tui chỉ thấy cái đám chê em kì duyên ngủ banh càng là dô diên thiệt thôi
Bọn nhà báo nói láo ăn tiền mà bác, nghề nghiệp của họ mà nên cứ xăm xoi...mói chuyện người khác thôi. Người nào vững thì bình thường makeno, người nào yếu chút thì sau 1 khoảng tg sẽ bình thường lại, người nào yếu quá thì suy sup luôn dẫn tới nhiều cảnh dở khóc dở cười, thậm chí có người tìm đến cả cái chết vì miệng đời thị phi nhờ sự góp sức của giới truyền thông đó bác 😅😅😅

dammage

Rìu Chiến
Bọn nhà báo nói láo ăn tiền mà bác, nghề nghiệp của họ mà nên cứ xăm xoi...mói chuyện người khác thôi. Người nào vững thì bình thường makeno, người nào yếu chút thì sau 1 khoảng tg sẽ bình thường lại, người nào yếu quá thì suy sup luôn dẫn tới nhiều cảnh dở khóc dở cười, thậm chí có người tìm đến cả cái chết vì miệng đời thị phi nhờ sự góp sức của giới truyền thông đó bác 😅😅😅
người ta viết bài có hình ảnh hẳn hoi mà nói láo gì bạn, báo chí là "quyền lực thứ 4", không nên cực đoan đánh đồng trong mọi trường hợp, hồi giàn khoan hd 981 báo chí đưa tin ầm ầm vang động cả quốc tế chắc cũng là nói láo ăn tiền luôn

em nó viết công khai trên facebook (ở ngoài đời chắc cũng kiểu vậy) nghĩa là đã có nhiều người biết nhưng trước đây ít ai quan tâm, giờ em nó nổi tiếng bị chú ý nhiều thì trước sau gì cũng sẽ có ai đó đưa những chuyện này lên thôi, bao nhiêu người như vậy rồi, ngọc trinh, pé heo quần hồng, tâm tít, hồ ngọc hà... ngay cả các chính trị gia, lãnh đạo, nguyên thủ cũng không thoát

còn báo chí do nhiều đặc thù mà tui thấy toàn đi sau "truyền thông nhân dân", biết bao nhiêu vụ báo chưa đăng thì mạng xã hội đã rần rần, báo chí mới nói sơ sơ thì mạng đã có hình "full hd không che", những chuyện như thế này cho dù báo không đăng thì nó cũng đi luồng trong các diễn đàn, mạng xã hội, các group kín hay bèo nhất thì cũng là những lời truyền miệng thôi

như tui đã nói, cứ coi đây như 1 phép thử cho em nó quen lần với thị phi, cây càng cao thì gió càng lớn, chúa phật alla mohamed còn không thoát khỏi miệng đời, thực tiễn khách quan phải chấp nhận, nếu các bạn thương em nó thì hãy mong em nó vững vàng trưởng thành chứ đừng mong cuộc đời lúc nào cũng trải thảm nhung, dễ làm em nó hư như bà ngọc trinh trước đây, "life is not fair, get used to it"

mà vụ này tui thấy có cái gì đâu, quận công philip chồng của nữ hoàng elizabeth ii còn f**king trên truyền hình, ông thích nhật từ trụ trì chùa giác ngộ livestream chửi đám ba vàng là "đạp c*t" kìa, có gì nghiêm trọng đâu mà bạn nói tự tử nghe ghê quá, tui cũng không nghĩ em này yếu đuối vậy đâu

nói chung tui thấy vụ này chẳng có gì mà ầm ỉ, báo chí họ làm việc của họ, bình luận phán xét là ở người đọc, không có họ thì cũng có các kênh truyền thông khác thôi

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
người ta viết bài có hình ảnh hẳn hoi mà nói láo gì bạn, báo chí là "quyền lực thứ 4", không nên cực đoan đánh đồng trong mọi trường hợp, hồi giàn khoan hd 981 báo chí đưa tin ầm ầm vang động cả quốc tế chắc cũng là nói láo ăn tiền luôn

em nó viết công khai trên facebook (ở ngoài đời chắc cũng kiểu vậy) nghĩa là đã có nhiều người biết nhưng trước đây ít ai quan tâm, giờ em nó nổi tiếng bị chú ý nhiều thì trước sau gì cũng sẽ có ai đó đưa những chuyện này lên thôi, bao nhiêu người như vậy rồi, ngọc trinh, pé heo quần hồng, tâm tít, hồ ngọc hà... ngay cả các chính trị gia, lãnh đạo, nguyên thủ cũng không thoát

còn báo chí do nhiều đặc thù mà tui thấy toàn đi sau "truyền thông nhân dân", biết bao nhiêu vụ báo chưa đăng thì mạng xã hội đã rần rần, báo chí mới nói sơ sơ thì mạng đã có hình "full hd không che", những chuyện như thế này cho dù báo không đăng thì nó cũng đi luồng trong các diễn đàn, mạng xã hội, các group kín hay bèo nhất thì cũng là những lời truyền miệng thôi

như tui đã nói, cứ coi đây như 1 phép thử cho em nó quen lần với thị phi, cây càng cao thì gió càng lớn, chúa phật alla mohamed còn không thoát khỏi miệng đời, thực tiễn khách quan phải chấp nhận, nếu các bạn thương em nó thì hãy mong em nó vững vàng trưởng thành chứ đừng mong cuộc đời lúc nào cũng trải thảm nhung, dễ làm em nó hư như bà ngọc trinh trước đây, "life is not fair, get used to it"

mà vụ này tui thấy có cái gì đâu, quận công philip chồng của nữ hoàng elizabeth ii còn f**king trên truyền hình, ông thích nhật từ trụ trì chùa giác ngộ livestream chửi đám ba vàng là "đạp c*t" kìa, có gì nghiêm trọng đâu mà bạn nói tự tử nghe ghê quá, tui cũng không nghĩ em này yếu đuối vậy đâu

nói chung tui thấy vụ này chẳng có gì mà ầm ỉ, báo chí họ làm việc của họ, bình luận phán xét là ở người đọc, không có họ thì cũng có các kênh truyền thông khác thôi
Sự thực là vẫn có nhiều nhà báo tiêu cực bác ạ, không có thì sao mà có được câu nói đó bác? còn cái vụ tự tử thì cũng có do e ko nhớ nó là vụ gì thôi bác... e thì e chả tin bọn báo chí chút nào vì ngay cả e e còn ko tin dc chính bản thân mình thì tin gì bọn báo chí bác ạ :). Cũng như bác nói thì đây chỉ là ae mình nói chuyện và mong cho e nó vững tay chèo thì e nó và gd e được nhờ thôi chứ mình cũng có nhờ và hưởng lợi gì từ e nó đâu đúng ko bác. Còn cái chuyện e nó văng tục hay chửi thề trước kia thì ai ko có thời tuổi trẻ bồng bột, mà kể cả sau này e nó có như vậy nơi chốn riêng tư với người thân bạn bè e thì cũng chẳng sao vì nó là đời thường của mỗi người mà, đừng áp dụng nơi công chúng xã hội là được, thánh còn sai nói chi người trần mắt thịt bác ạ. :)

dammage

Rìu Chiến
Sự thực là vẫn có nhiều nhà báo tiêu cực bác ạ, không có thì sao mà có được câu nói đó bác? còn cái vụ tự tử thì cũng có do e ko nhớ nó là vụ gì thôi bác... e thì e chả tin bọn báo chí chút nào vì ngay cả e e còn ko tin dc chính bản thân mình thì tin gì bọn báo chí bác ạ . Cũng như bác nói thì đây chỉ là ae mình nói chuyện và mong cho e nó vững tay chèo thì e nó và gd e được nhờ thôi chứ mình cũng có nhờ và hưởng lợi gì từ e nó đâu đúng ko bác. Còn cái chuyện e nó văng tục hay chửi thề trước kia thì ai ko có thời tuổi trẻ bồng bột, mà kể cả sau này e nó có như vậy nơi chốn riêng tư với người thân bạn bè e thì cũng chẳng sao vì nó là đời thường của mỗi người mà, đừng áp dụng nơi công chúng xã hội là được, thánh còn sai nói chi người trần mắt thịt bác ạ.
thì cái đám báo... lố là có thiệt mà bạn, mấy vụ tự tử vì áp lực dư luận tui cũng biết luôn, không chỉ ở VN mà nước ngoài cũng có, nhưng gì thì gì báo chí vẫn là "đệ tứ quyền lực", và như mọi thứ quyền lực khác, đều có 2 mặt tích cực và tiêu cực thôi

còn em này giờ là hoa hậu VN rồi, sắp tới đứng 1 chỗ cũng ra tiền nên chắc sẽ có ban bệ support đằng sau, hông có gì nghiêm trọng đâu

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
thì cái đám báo... lố là có thiệt mà bạn, mấy vụ tự tử vì áp lực dư luận tui cũng biết luôn, không chỉ ở VN mà nước ngoài cũng có, nhưng gì thì gì báo chí vẫn là "đệ tứ quyền lực", và như mọi thứ quyền lực khác, đều có 2 mặt tích cực và tiêu cực thôi

còn em này giờ là hoa hậu VN rồi, sắp tới đứng 1 chỗ cũng ra tiền nên chắc sẽ có ban bệ support đằng sau, hông có gì nghiêm trọng đâu
Vâng bác hjhj nhan sắc, danh hiệu có rồi thì sẽ đồng hành với các nhân vật quyền lực, đại gia doanh nhân chân ngắn bụng to ở đằng sau nâng đỡ thôi bác ha, nói chung là tương lai sáng lạn từ ngày ấy rồi bác ạ 😆

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Từ bao giờ mà mod vn-z duyệt cho đăng những bài như vậy, mong không nhìn thấy sự xuống dốc, cá nhân tôi thấy những bài đăng thế này cùng với tiêu đề câu like (chưa nói đến nội dung) chứng tỏ bản chất họ kém cả về kiến thức và nhân cách.
Thế nào là câu like? Chả ai cần bạn coi và like bài của họ khi mà bạn ko thích bạn có thể ko coi ko vào bình loạn.Thế nào là kém về kiến thức và nhân cách vậy bạn? Bạn có chắc hơn họ về mọi mặt như bạn nói ko mà phán như đúng rồi vậy? diễn đàn này là 1 sân chơi mở rộng cho mọi người về nhiều thể loại chứ bộ riêng về công nghệ thôi sao? Chủ tus họ chỉ đăng lên phản ảnh những mặt chưa được của e nó thì sai à?😏😏😏

VoDanhPhD

Rìu Chiến
Từ bao giờ mà mod vn-z duyệt cho đăng những bài như vậy, mong không nhìn thấy sự xuống dốc, cá nhân tôi thấy những bài đăng thế này cùng với tiêu đề câu like (chưa nói đến nội dung) chứng tỏ bản chất họ kém cả về kiến thức và nhân cách.
- Chào bạn ! Mình xin trả lời bạn như sau:
1. Đây là box "Chuyện trò linh tinh" - forum mình thì không nhất thiết cứ phải post bài về Công nghệ, Hàn lâm ... Đôi lúc anh em cũng cần giải trí, chuyện phiếm 1 tí để đỡ đau đầu ! Vậy thui !
2. Nội dung và tiêu đề là Sự thật 100% - cả chính người trong câu chuyện là Hoa hậu Đỗ Thị Hà cũng xác nhận có phát ngôn như vậy !!
3. Dựa vào bài đăng để chỉ trích và công kích cá nhân cả người đăng bài - Vơ đũa cả nắm là điều Sai hoàn toàn ! Nó không nâng bạn lên mà chính bạn đã tự hạ thấp mình !
- Thay vì ngồi đó đả kích thì bạn hãy Đóng góp cho diễn đàn phát triển bằng những việc làm thực tế !
4. Đây là nội dung mở - ngoài 'Nghĩa đen" từ chính câu chuyện bạn cũng nên mở rộng tìm hiểu những vấn đề tồn tại của công nghệ hiện đại - nó cũng rất gần với tư tưởng 4rum:
"khóa Facebook tạm thời - vĩnh viễn", "ẩn nội dung bài viết, bảo mật nội dung và sự riêng tư trên Facebook", "chính sách của Facebook đối với người dùng", "lý do mà Facebook và các MXH ngày càng coi nhẹ người dùng" ... vvv