Microsoft Office - Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer! | Page 254 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
bác nào có link tải file cài đặt office 2019 bản offline mới nhất không nhỉ, cho mình xin link với
Cài offline chi, lưu nặng máy, mỗi lần cài đều phải check updat cho nó coi có build mới hay ko, cài online nhanh mà, lúc nào cũng là build mới nhất

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Họ cài O cho bạn với loại kích hoạt KMS
Nhưng nó ác ở chỗ sau khi dùng lệnh gỡ hết tất cả key off, cháu add key nào vô nó kích hoạt được và vẫn hiển thị editon là HB đó bác, cháu đã thử gỡ cài bản 19 pro pluss xong mở lên thấy hiển thị pro pluss, nhưng khi add key vô kích thành công xong mở lên nó lại trở thành HB 😊

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Nhưng nó ác ở chỗ sau khi dùng lệnh gỡ hết tất cả key off, cháu add key nào vô nó kích hoạt được và vẫn hiển thị editon là HB đó bác, cháu đã thử gỡ cài bản 19 pro pluss xong mở lên thấy hiển thị pro pluss, nhưng khi add key vô kích thành công xong mở lên nó lại trở thành HB 😊
Tôi chưa gặp cái này nên ko rõ , vì lâu rồi ko còn support active nên ko biết .
Chứ các lỗi license thì chỉ có liên quan đến sku . Nếu xóa license mà ko giải quyết được cũng lạ

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Tôi chưa gặp cái này nên ko rõ , vì lâu rồi ko còn support active nên ko biết .
Chứ các lỗi license thì chỉ có liên quan đến sku . Nếu xóa license mà ko giải quyết được cũng lạ
Dạ vâng bác, bữa đó sau khi kích xong mở lên thấy nó hiển thị HB thấy lạ quá cháu kích thử lại lần nữa bằng key pro pluss khác thấy nó vẫn vậy, check kiểm tra lại key rõ ràng nó vẫn là key pro pluss cháu vừa kích xong. Cháu thử nạp license xong kích lại nó vẫn trở về HB, xong cháu gỡ sạch bản HB đó ra bằng C2R rồi cháu cài lại. Lần này sau khi cài cháu mở app lên coi thử thấy nó hiển thị là pro pluss, cháu kích cho nó xong mở lên thì nó vẫn u như kỹ, cháu gỡ hết key xong nạp license studen cho nó kích bằng key studen xong mở lên nó lại HB, ca đó bó tay với nó luôn đó bác, member họ nói thôi kệ kích HB cũng được , cái bản off HB đó họ nói mua máy về nó có sẵn rồi, họ cũng đã từng cài lại win, sau khi cài lại xong bản off HB đó nó cũng có luôn, chắc hãng nó tích hợp vô cái win theo máy đó luôn đó bác 😛

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Tôi cần hỗ trợ kích hoạt office 2019 qua teamview. Xin được giúp đỡ!
cảm ơn các bạn trước nhé.
Lát nữa tầm 7h30-8h bạn gởi team vào inbox cho mình nếu ko gấp hen

Sửa lần cuối:

thaygiaolang

Gà con
Chào cả nhà, máy mình dùng office home student 2019 có kích hoạt và add key vào tài khoản email. Giờ office bắt kích hoạt lại vì quá lượt kích hoạt. Có bác nào hỗ trợ mình được không ạ?
Cảm ơn cả nhà!

DrakeHa

Dream is happy , wait is life
Chào cả nhà, máy mình dùng office home student 2019 có kích hoạt và add key vào tài khoản email. Giờ office bắt kích hoạt lại vì quá lượt kích hoạt. Có bác nào hỗ trợ mình được không ạ?
Cảm ơn cả nhà!
đăng nhập vào acc office, xóa tất cả thiết bị đi, rồi đăng nhập vào lại trong office là được