Microsoft Office - Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer! | Page 253 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

GameOver107

Gà con
Nhờ bạn nào tốt bụng, kích hoạt giúp mình Office với. Cảm ơn nhiều
Microsoft Office Pro Plus 2019

Các key mình tìm hiện tại đều bị chặn, nên ko tự làm được. Rất mong nhận được sự hỗ trợ của các bạn.

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Nhờ bạn nào tốt bụng, kích hoạt giúp mình Office với. Cảm ơn nhiều
Microsoft Office Pro Plus 2019

Các key mình tìm hiện tại đều bị chặn, nên ko tự làm được. Rất mong nhận được sự hỗ trợ của các bạn.
Bạn gởi team vào inbox đi

Passtolove

Búa Gỗ Đôi
Có mod nào ở đây giúp mình active office 19 với ạ

lehieu76

Búa Gỗ
Em lại phiền các bác hỗ trợ active giúp em Office 2019 Pro Plus với ah 😁 máy mới mua có sẵn bản quyền Win rùi

hitaru02

Rìu Sắt Đôi
bác nào có link tải file cài đặt office 2019 bản offline mới nhất không nhỉ, cho mình xin link với

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Mình mua máy về là đã có office cài sẵn rồi , kiểm tra thì cũng đã activated mà nó cứ hiện thông báo này nên mình đoán chắc là bên bán cài bản lậu hay sao ấy.Xem phần đính kèm 23697
Trước cũng gặp 1 ca máy họ mua về nó cài sẵn bản HB, gỡ ra cài lại bản pro, cài xong mở lên kích cho nó xong nó lại về bản HB thía mới lạ, nạp license cho nó ok hết chèn key vô kích ok luôn, tắt mở lên nó lại về home haha. Thử gỡ nó đi xong cài lại nhập key khác vô kích cũng ok nhưng vẫn lại quay về HB... ca đó bó tay luôn {ah}

DrakeHa

Dream is happy , wait is life
Trước cũng gặp 1 ca máy họ mua về nó cài sẵn bản HB, gỡ ra cài lại bản pro, cài xong mở lên kích cho nó xong nó lại về bản HB thía mới lạ, nạp license cho nó ok hết chèn key vô kích ok luôn, tắt mở lên nó lại về home haha. Thử gỡ nó đi xong cài lại nhập key khác vô kích cũng ok nhưng vẫn lại quay về HB... ca đó bó tay luôn {ah}
Cái đó là OEM, phải xoá key trong registry mới được.