Microsoft Office - Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer! | Page 165 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

Mr PHU

Búa Gỗ Đôi
Có khi bạn chưa biết , bên topic đó về mảng key thì dồi dào lắm đó bạn , nếu người đúng đắn vào topic đó sẽ được trợ giúp nhanh và chuẩn . Bởi vì có những loại key hiếm , mà chỉ có các bác trong nhóm support đó mới có thường xuyên
Rất cảm ơn bác đã thông não
Chắc ở đó như Vk về tránh dịch thì có thể to tiếng ở sân bay

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Bạn nên tránh xa cái topic kia đi , tôi đã ko dám bén mảng đến đã lâu rồi
Bạn có thể lén inbox , bảo mem post sang topic khác rồi quote post mà support {rofl}

Tôi nói ra đây thì thể nào cũng có bạn nói tôi là vạch lá tìm sâu, thật sự @3rd V Nguyen hiểu rõ lý do hơn ai hết vì sao cháu ấy bị cảnh báo ban nick vĩnh viễn, chỉ là một thí dụ nhỏ như cái hình dưới đây, cháu phải nhớ lời mình đã nói hay tôi hiểu sai ý của cháu?

vnguyen 2020-03-24_074907.png

3rd V Nguyen

Rìu Sắt
Tài khoản bị khóa
Tôi nói ra đây thì thể nào cũng có bạn nói tôi là vạch lá tìm sâu, thật sự @3rd V Nguyen hiểu rõ lý do hơn ai hết vì sao cháu ấy bị cảnh báo ban nick vĩnh viễn, chỉ là một thí dụ nhỏ như cái hình dưới đây, cháu phải nhớ lời mình đã nói hay tôi hiểu sai ý của cháu?

Dạ thưa bác là có nghĩa là e không được quyền trợ giúp bên topic đó, "tránh" có nghĩa là e không đụng đến mảng spp act bên topic đó, mà e thảo luận về vấn đề khác

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Dạ thưa bác là có nghĩa là e không được quyền trợ giúp bên topic đó, "tránh" có nghĩa là e không đụng đến mảng spp act bên topic đó, mà e thảo luận về vấn đề khác

À tôi lại nghĩ "tránh luôn" là không vào bên topic đó nữa. Vậy là tôi không hiểu rành nghĩa của nó rồi.

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Hi all!
Đã lâu, thật lâu rồi, tôi vào VNZ chỉ để đọc là chính.
Không chính kiến, không support, không cmt hầu hết những chủ đề mình thích, mình biết, cả những chủ đề không biết. Càng không bén mãng đến những chủ đề, topic đã có luật lệ ghi rõ ràng, rành rành. Đặc biệt tránh xa những chủ đề gọi là "Đóng góp", "khiếu nại".

Chấp nhận từ bỏ cái đam mê chia sẻ, học hỏi (bản thân biết chắc "vô bổ" với lứa tuổi U60).
Ngưng thảo luận, chia sẻ, trải nghiệm, hỗ trợ <> Đồng nghĩa với chấp nhận dừng lại, tụt hậu. Bù lại mình không phải nhận những nỗi niềm "vô duyên".

Mấy điều chia sẻ cùng các bạn quen biết, quan tâm.
Thông cảm cho mình về cả hai topic Windows Insider và Topic này thời gian khá lâu mình ít viết bài.
Sáng, trưa, chiều và tối mình vẫn đồng hành cùng các bạn đấy, nhưng chỉ ở mức độ vậy thôi, như các bạn đã thấy lâu nay.

Về sự tồn tại của 2 topic thì tuỳ sự đánh giá của MOD quản lý. Nếu thấy nó "vô bổ", không phù hợp >> Thì đóng topic theo nội quy 4rum.

Mình thân chào và tạm biệt các bạn nhá!

Phần mình vẫn sáng trưa chiều tối thì chắc sẽ vào rum hóng (thói quen >10 năm chắc không phải ngày 1 ngày 2 mà bỏ được) , hoàn toàn không phụ thuộc 2 topic có còn hay không!

Have fun!

Sửa lần cuối:

3rd V Nguyen

Rìu Sắt
Tài khoản bị khóa
Topic của anh @dinhchungcm đã ghi rõ là không hỗ trợ get CID rồi. Chỉ nhận giúp qua Teamviewer mà thôi.
Xem phần đính kèm 10278
Các bạn có thể sang topic bên dưới nhờ get CID nhé!
Mình đề nghị các bạn sửa lại nội dung bài nhờ thành giúp qua Teamviewer cho đúng với nội quy nhé.
Các bài nhờ get CID phía sau post này mình sẽ xoá mà không cần nhắc nhở!
Dạ thưa anh @naroto, cho e hỏi cái này với, anh giải thích giúp em, đọc thấy rối quá
Đối lập.PNG

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Dạ thưa anh @naroto, cho e hỏi cái này với, anh giải thích giúp em, đọc thấy rối quá
Xem phần đính kèm 10320
Lúc trước mình có nói: " bạn nên trau dồi thêm kiến thức kích hoạt windows office, các bài viết này đều có đầy đủ trên diễn đàn, bạn chịu khó siêng năng tìm đọc" bạn đã kiên quyết khẳng định: "xin anh xem xét là do em vội vàng cẩu thả chứ không phải là không có kiến thức".
Vậy thì lúc này mình nghĩ là bạn không cần mình giải thích đâu, chắc là chọc ghẹo mình thôi, và nhắc bạn luôn, nơi có câu trả lời nằm ở trong dấu ngoặc kép trên đó bạn.

3rd V Nguyen

Rìu Sắt
Tài khoản bị khóa
Lúc trước mình có nói: " bạn nên trau dồi thêm kiến thức kích hoạt windows office, các bài viết này đều có đầy đủ trên diễn đàn, bạn chịu khó siêng năng tìm đọc" bạn đã kiên quyết khẳng định: "xin anh xem xét là do em vội vàng cẩu thả chứ không phải là không có kiến thức".
Vậy thì lúc này mình nghĩ là bạn không cần mình giải thích đâu, chắc là chọc ghẹo mình thôi, và nhắc bạn luôn, nơi có câu trả lời nằm ở trong dấu ngoặc kép trên đó bạn.
Bác hay quá, biết ý em luôn :)

bacsilam

Rìu Sắt
Bác nào kích hoạt giúp Office 2019 với

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Haizya. Những trận war không có lời kết.
Những cao thủ đã ẩn mình. Nhiều người bỏ hẳn một số người chỉ vào xem như một thói quen.
Nhà mình có biết vì sao không ạ?
Lý do rất rõ ràng , áp đặt theo 1 chiều hướng nhất định từ tư duy bảo thủ
Luôn luôn cho rằng TA lúc nào cũng đúng còn tụi bây lúc nào cũng sai

Nhanchu

Rìu Chiến Bạc Chấm
Hi all!
Đã lâu, thật lâu rồi, tôi vào VNZ chỉ để đọc là chính.
Không chính kiến, không support, không cmt hầu hết những chủ đề mình thích, mình biết, cả những chủ đề không biết. Càng không bén mãng đến những chủ đề, topic đã có luật lệ ghi rõ ràng, rành rành. Đặc biệt tránh xa những chủ đề gọi là "Đóng góp", "khiếu nại".

Chấp nhận từ bỏ cái đam mê chia sẻ, học hỏi (bản thân biết chắc "vô bổ" với lứa tuổi U60).
Ngưng thảo luận, chia sẻ, trải nghiệm, hỗ trợ <> Đồng nghĩa với chấp nhận dừng lại, tụt hậu. Bù lại mình không phải nhận những nỗi niềm "vô duyên".

Mấy điều chia sẻ cùng các bạn quen biết, quan tâm.
Thông cảm cho mình về cả hai topic Windows Insider và Topic này thời gian khá lâu mình ít viết bài.
Sáng, trưa, chiều và tối mình vẫn đồng hành cùng các bạn đấy, nhưng chỉ ở mức độ vậy thôi, như các bạn đã thấy lâu nay.

Về sự tồn tại của 2 topic thì tuỳ sự đánh giá của MOD quản lý. Nếu thấy nó "vô bổ", không phù hợp >> Thì đóng topic theo nội quy 4rum.

Mình thân chào và tạm biệt các bạn nhá!

Phần mình vẫn sáng trưa chiều tối thì chắc sẽ vào rum hóng (thói quen >10 năm chắc không phải ngày 1 ngày 2 mà bỏ được) , hoàn toàn không phụ thuộc 2 topic có còn hay không!

Have fun!
Đã thấy bác "seen" lúc 11h19 hôm nay. :):(

Meo Map

Rìu Vàng Đôi
Em thấy một vài bác đang online, không biết bây giờ bác nào còn nhận hỗ trợ vào giờ này nữa không ạ?
Em cần kích hoạt office 2019 vừa cài xong ạ! Thanks!!!

Edit: Bây giờ cũng khá muộn rồi nên em xin làm phiền các bác vào ngày tới ạ!

Sửa lần cuối:

Meo Map

Rìu Vàng Đôi
Có 1 key Office 2019 Retail chia sẻ trên FB.
Bạn nào không tìm được > Gửi Teamviewer vào Tin nhắn mình giúp cho.
Nhanh tay nha, key mau die lắm!

PS: không kịp rồi!
Chỉ còn key O16 Retail.

Híc, em định vào site để edit bài xin nhờ tiếp vào đúng lúc bác viết
nhưng tại em nghĩ còn sớm quá chưa tới giờ anh em online nên e lỡ ngủ thiếp đi.
Tiếc quá :(