Microsoft Office - Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer! | Page 447 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Mình xin dược hỗ trợ active Office 2019 với ạ, mình dùng Ultraview được không ạ ?
10p nữa gởi team vào ib
Quăng cái post xong đi luôn, chờ bạn thêm 10p nữa thôi nha, ko được thì bạn chờ người khác giúp đi
Hết giờ, bạn qua topic share key chờ key share hoặc chờ sp khác giúp cho nha.

Sửa lần cuối:
10p nữa gởi team vào ib
Quăng cái post xong đi luôn, chờ bạn thêm 10p nữa thôi nha, ko được thì bạn chờ người khác giúp đi
Hết giờ, bạn qua topic share key chờ key share hoặc chờ sp khác giúp cho nha.
Em mới tham gia nên không biết là mọi người sẽ hỗ trợ ngay ạ, em đã gửi teamview và hiện vẫn đang online ạ. Hi vọng được a giúp ạ

romeovietnam

Búa Gỗ
Còn bạn nào thức không ạ? Mong được hỗ trợ active Office 2019 pro plus retail giúp tôi với. Cảm ơn rất nhiều!

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
E vừa thay máy mới. Rất mong được admin active Office 2019 ạ. Em cảm ơn rất nhiều ạ!
10p nữa gởi team vào ib
Chờ bạn 10p nữa nha, quá tg thì bạn chờ tối đi, tui còn phải nghỉ trưa nữa
+++++++++++++++++++
Đã trợ giúp và sao lưu

Sửa lần cuối:

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Nhờ các bác kích hoạt giúp mình con Office 2019 ProPlus mới cài qua teamviewer với :) máy mới vừa tậu xong nên trụi lủi.
Lát 7h bác gởi team vào ib cho mình
++++++++++++++++
Đã trợ giúp và sao lưu

Sửa lần cuối: