Microsoft Office - Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer! | Page 391 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

nguyenkhoa0406

Búa Gỗ
Đó biết ngay mà, bạn chờ bạn kia lát vô sp cho bạn, tưởng máy bữa mình sp chứ nên thấy lạ
Máy bửa sao lưu lại ok rồi nên ổn rồi ạ!

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
À này, thú thật với bạn luôn, sao bạn có tiền mua máy xịn mà không có tiền mua bản quyền?
Chuyện đó của người ta, giúp được thì giúp còn ko thì thôi, vào việc đi và bớt bàn chuyện ngoài lề đi bạn.

saigon75

Búa Gỗ Đôi
Nguyen Trang nói:
À này, thú thật với bạn luôn, sao bạn có tiền mua máy xịn mà không có tiền mua bản quyền?

Trước cám ơn bạn đã ĐƯỢC vào team giúp đở ACE vn-z.vn sau là nhờ bạn vui lòng kích hoạt giúp tôi MS Office PP 2022 bản Retail.Thành thật cám ơn bạn rất nhiều.

Nguyen Trang

Rìu Chiến
Nguyen Trang nói:

Trước cám ơn bạn đã ĐƯỢC vào team giúp đở ACE vn-z.vn sau là nhờ bạn vui lòng kích hoạt giúp tôi MS Office PP 2022 bản Retail.Thành thật cám ơn bạn rất nhiều.
Hồi 2018 bạn qua đây hỗ trợ kích hoạt rồi mà. Sao bạn qua đây?

thimau2k

Gà con
Hi các bác, Bác hỗ trợ em activate Visio 2019 qua Teamviewer với ạ. Em đã dùng các key share ở diễn đàn, nhưng đều báo block nên ko get đc CID: Thanks các bác!

"Key blocked! Unfortunately, we cannot complete this transaction as our records do not recognize this as a valid product. You may be able to return the software to your reseller for a new product"

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Hi các bác, Bác hỗ trợ em activate Visio 2019 qua Teamviewer với ạ. Em đã dùng các key share ở diễn đàn, nhưng đều báo block nên ko get đc CID: Thanks các bác!

"Key blocked! Unfortunately, we cannot complete this transaction as our records do not recognize this as a valid product. You may be able to return the software to your reseller for a new product"
Lát 12h15 gởi team vô ib
++++++++++++++
Done đã trợ giúp và sao lưu

Sửa lần cuối:

lekah

Gà con
Mình vừa mới cài lại windows, vui lòng hỗ trợ mình active office 2021 pro plus với.
Mình xin cảm ơn.