This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

danpham243

Búa Gỗ
Mới kích xong 2 mấy tháng 5 giờ kích nữa, như này nhiêu key cho đủ bạn? Giờ kích Mak dc ko chịu thì lát 8h gởi team vào inbox cho mình
Mua Optiplex 7040 thay 2 lần main gởi trả lỗ 1chai rưỡi giờ mình sợ mua máy 755 cũ xài đỡ bạn có office 2016 cũng được cám ơn trước

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Mua Optiplex 7040 thay 2 lần main gởi trả lỗ 1chai rưỡi giờ mình sợ mua máy 755 cũ xài đỡ bạn có office 2016 cũng được cám ơn trước
Ok gởi team vào inbox đi

Sửa lần cuối:

tramanh89xd

Moderator
Thành viên BQT
Cập nhật nội quy box hệ điều hành:

Danh sách nhóm Helper - những member đủ uy tín và khả năng trợ giúp cho member khác : @thuwowngr, @tramanh89xd, @bbkim, @naroto, @thuanpm, @dungltcd, @philongphongvan , @dinhchungcm , @sec0. Nếu nhắn tin Teamviewer cho người ngoài danh sách này thì các member đó tự chịu trách nhiệm khi phát sinh các vấn đề.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Office 2019 nó báo Beta Expiration 16/01/1601 . Có cách nào fix không mọi người ?
Ủa mà bữa kích cho bạn hồi tháng 5 bản 19 RT có bachup luôn cho bạn rồi mà, cái thông tin bạn đưa có vài dòng cũng ko biết bạn đã kích chưa nữa