Chia sẻ - HitmanPro.Alert v3.8.24 Build 957 (x86/x64) Full - Giải pháp chống phần mềm độc hại, mã độc | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ HitmanPro.Alert v3.8.24 Build 957 (x86/x64) Full - Giải pháp chống phần mềm độc hại, mã độc

alleluia

Búa Gỗ Đôi
Bạn tắt cả tính năng windows defender mặc định của Windows 10 (nếu bạn đang dùng Windows 10), tắt hoàn toàn, vì trên Windows 10 còn có con này nữa, tắt AV phần mềm thôi chưa đủ
Mình chạy trên windows 7 bạn , thật ra chạy ngay lần đầu tiên khi mới install thì ok . active ok nhưng nếu tắt đi rồi mở lại thì sẽ bị mất active

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Mình chạy trên windows 7 bạn , thật ra chạy ngay lần đầu tiên khi mới install thì ok . active ok nhưng nếu tắt đi rồi mở lại thì sẽ bị mất active

Lạ nhỉ. Mình vừa test cũng bị lỗi như bạn, có lẽ lui về bản cũ thôi :D

survi90

Gà con
Cảm ơn bạn. Tôi hy vọng nó hoạt động.