Hiển thị lại thanh breadcrumb và một số BBCode | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hiển thị lại thanh breadcrumb và một số BBCode

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

secpol

Rìu Chiến Bạc
Hiện tại mình vừa thấy forrum update. Qua sử dụng mình thấy có một số vấn đề bất tiện như sau:

1. Thanh breadcrumb
Theo mình thì thanh breadcrumb này vẫn cần khi duyệt qua lại giữa các diễn đàn con. Hiện tại ví dụ mình đang ở diễn đàn Windows 10 mà mình muốn chuyển về diễn đàn Windows 7 thì mình phải nhấn vào chữ "DIỄN ĐÀN" trên thanh nav bar rồi mới nhấn vào diễn đàn Windows 7. Làm như này mình thấy nó hơi bất tiện.

Một số hình ví dụ:

2. Khung soạn thảo reply

Hiện nay khi đăng bài reply mình thấy phải thao tác khá nhiều khi phải nhấn vào dấu ... để chuyển giữa các bbcode. Vì vậy Admin có thể điều chình cho hiển thị một số bbode hay sử dụng lên trên chỗ còn trống như trong các hình bên dưới.

Ngoài ra mình thấy 1 số bbcode về ẩn nội dung đang không hoạt động đúng cách.

Cảm ơn các Admin đã đọc bài :)

bigforest

Gà con
Giờ mình muốn tìm cái công cụ internet, topic chia sẻ tải khoản VPN là no hope tìm lòi mắt

Administrator

Administrator
Giờ mình muốn tìm cái công cụ internet, topic chia sẻ tải khoản VPN là no hope tìm lòi mắt
Bạn nên sử dụng google + domain vn-z.vn
VD: chia sẻ tài khoản VPN + vn-zoom
Kết quả
Screenshot_2021-02-18-chia-s-tai-khoan-VPN-vn-z-vn---Tim-tren-Google.png

hoặc dùng chính công cụ tìm kiếm mặc định của diễn đàn

Screenshot_2021-02-18-Ket-qua-tim-kiem-cho-tu-khoa-chia-s-tai-khoan-VPN.png

Topic này xin tạm dừng tại đây. Nếu bạn gặp bất cứ vấn đề nào hãy mở chủ đề mới để BQT tiện theo dõi nhé.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.