Công cụ Internet - Hide ALL IP v2019.04.14.190414 Full - Phần mềm ẩn địa chỉ IP | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Công cụ Internet Hide ALL IP v2019.04.14.190414 Full - Phần mềm ẩn địa chỉ IP

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Hide ALL IP là một cách dễ dàng và nhanh chóng để bảo vệ danh tính của bạn, cho phép bạn lướt web nặc danh, ẩn địa chỉ IP thật của bạn, và ngăn chặn đánh cắp nhận dạng . Hide ALL IP bảo vệ danh tính trực tuyến của bạn , ẩn tất cả các ứng dụng và trò chơi IP của bạn, và bảo vệ chống lại sự tấn công của hacker. Nó cung cấp một giải pháp an toàn và tiện lợi trực tuyến. Bạn không phải lo lắng về danh tính của mình bị mất cắp, bạn vẫn có thể sử dụng hoặc truy cập tài khoản phương tiện truyền thông xã hội của mình mà không phải lo lắng bị chặn, và nhiều hơn nữa. Hơn nữa, mỗi phiên dữ liệu được gửi và nhận được mã hóa với các thuật toán tiêu chuẩn cao để mọi người khó có thể theo dõi bạn.

Ẩn ALL IP 2019 là phần mềm giấu IP tốt nhất trên thế giới, cho phép bạn ẩn tất cả ứng dụng và trò chơi của bạn. Không chỉ như một công cụ có khả năng bảo vệ danh tính của bạn, mà còn là một công cụ để mở khóa truy cập vào các trang web đã bị chặn, tăng tốc hoặc ổn định kết nối Internet của bạn , và nhiều hơn nữa.

Các tính năng chính:
  • Công nghệ tra cứu DNS từ xa tiên tiến
  • Cho phép bạn lướt web nặc danh, và nhiều hơn nữa.
  • Tránh bất kỳ giả mạo DNS và phát hiện dấu vết (an toàn)
  • Thay đổi vị trí của bạn đến vị trí khác
  • Thay đổi địa chỉ IP thực của bạn với IP riêng
  • Không theo dõi và không ghi lại bất cứ điều gì
  • Ẩn danh tính của ứng dụng và trò chơi
  • Chuẩn công nghiệp RSA 1024 và RC4 128 bit
  • Bảo vệ danh tính trực tuyến của bạn (địa chỉ IP)
  • Định tuyến và mã hóa tất cả lưu lượng internet của bạn
  • Hỗ trợ hầu hết các ứng dụng và trò chơi
  • Hỗ trợ đường hầm HTTP và có thể bỏ qua bất kỳ tường lửa
  • Hỗ trợ ứng dụng UDP, và nhiều hơn nữa.
Download Hide ALL IP v2019.04.14.190414 Full - Phần mềm ẩn địa chỉ IP

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of Vn-Z.vn

bungbao

Rìu Chiến Bạc
ad co em hỏi, cái này với nord hay hma thì cái nào xịn hơn nhỉ

Code bên dưới dùng ntn vậy bạn

Hamano Kaito

Moderator
@bungbao & @philongphongvan | Bản của chủ Topic là bản 2019, hiện tại là đã có bản 2020 rồi thì phải. Khác phiên bản khó mà xài được soft này.
Trả lời bên trên : Nếu so sánh thì chỉ cần nói là soft này nó bá đạo hơn mấy soft khác ở chỗ nó cho mình fake ip toàn hệ thống hoặc một app nào đó thôi. Nó giống như kiểu proxy ấy

@windylonely130 | Bạn dùng mấy trang web đổi hex sang text sẽ thấy được VD như trang này | https://www.rapidtables.com/convert/number/ascii-hex-bin-dec-converter.html

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
@bungbao & @philongphongvan | Bản của chủ Topic là bản 2019, hiện tại là đã có bản 2020 rồi thì phải. Khác phiên bản khó mà xài được soft này.
Trả lời bên trên : Nếu so sánh thì chỉ cần nói là soft này nó bá đạo hơn mấy soft khác ở chỗ nó cho mình fake ip toàn hệ thống hoặc một app nào đó thôi. Nó giống như kiểu proxy ấy

@windylonely130 | Bạn dùng mấy trang web đổi hex sang text sẽ thấy được VD như trang này | https://www.rapidtables.com/convert/number/ascii-hex-bin-dec-converter.html
Vâng bác, để mình tìm tải về cài thử coi sao, tks bác nhiều nha ?

Hamano Kaito

Moderator
Vâng bác, để mình tìm tải về cài thử coi sao, tks bác nhiều nha ?

Soft này ko có cra-ck full đâu, chỉ có loader thôi. Mà loader thì chỉ chạy được vài ngày là hết sử dụng do hết trial (tuy báo là 99999xx ngày nhưng ko có tác dụng)
Fake Mac sẽ có được ngày trial mới nhưng bị giới hạn xài 20 phút sẽ tự ngắt...

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Soft này ko có cra-ck full đâu, chỉ có loader thôi. Mà loader thì chỉ chạy được vài ngày là hết sử dụng do hết trial (tuy báo là 99999xx ngày nhưng ko có tác dụng)
Fake Mac sẽ có được ngày trial mới nhưng bị giới hạn xài 20 phút sẽ tự ngắt...
Vâng tks bác nhiều ạ ??