Chia sẻ - HEU KMS Activator v30.1.0 (Tiện ích kích hoạt All In One cho Windows/Office đa năng) | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ HEU KMS Activator v30.1.0 (Tiện ích kích hoạt All In One cho Windows/Office đa năng)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Topic xin dừng cập nhật
Nhờ Mod đóng lại hoặc xoá luôn bài viết này cũng được.

Cám ơn!

Attachments

117.4 KB · Lượt xem: 38,813
Sửa lần cuối:

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
em thấy tốt nhất vẫn là thằng MAS (activation scrisp) trên githud.
chạy nhanh, ổn, mạnh mà không có AV nào báo cũng không cài thêm services.
xúc 1 lần để gán bản quyền vào acc MS.
về sau toàn login để active win thôi, không có đi tìm tool, tìm key nữa

Dùng MAS thì vẫn ok, nhưng chức năng thì không bằng tool này, có nhiều tiện ích hay, ngặt nỗi nó lại là tool của TQ nên mọi người cũng hơi e ngại khi dùng, mình thì dùng tới luôn vì trong máy cũng chẳng có gì quan trọng.

OnlineTV

Búa Gỗ Đôi
em thấy tốt nhất vẫn là thằng MAS (activation scrisp) trên githud.
chạy nhanh, ổn, mạnh mà không có AV nào báo cũng không cài thêm services.
xúc 1 lần để gán bản quyền vào acc MS.
về sau toàn login để active win thôi, không có đi tìm tool, tìm key nữa
Bác có thể share cho mình không
Mình active win 7
Mình cám ơn

haxoma

Rìu Vàng Đôi
Dùng MAS thì vẫn ok, nhưng chức năng thì không bằng tool này, có nhiều tiện ích hay, ngặt nỗi nó lại là tool của TQ nên mọi người cũng hơi e ngại khi dùng, mình thì dùng tới luôn vì trong máy cũng chẳng có gì quan trọng.
tool TQ này sao này mấy file hệ thống liên quan đến việc kích hoạt dễ bị lỗi lắm @moitinhdaukiss.tool nào xài lúc đầu mới kích hoạt cũng ok mà quan trọng về lâu về dài.

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
tool TQ này sao này mấy file hệ thống liên quan đến việc kích hoạt dễ bị lỗi lắm @moitinhdaukiss.tool nào xài lúc đầu mới kích hoạt cũng ok mà quan trọng về lâu về dài.

Bản này tôi dùng lâu rồi, lỗi thì tôi chưa gặp, trường hợp bị lỗi có thể do người sử dụng kích hoạt hoặc thao tác sai cách thôi.

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Bác có thể share cho mình không
Mình active win 7
Mình cám ơn

Link MAS chính chủ cho bạn đây

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
@OnlineTV @Swings Onlyone Trong forum ta có đủ món hết rồi cần chi kiếm đâu xa.
thì em toàn lấy từ forum mình không mà.
mịa dạo này tải file tải soft tải cái qq gì ở ngoài nó cũng nén file rar rồi đặt pass cả, muốn có pass phải làm google seach ceo cho nó.
có mỗi vnz là anh em mình share đồ ngon mà không bắt ceo này nọ thôi

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
thì em toàn lấy từ forum mình không mà.
mịa dạo này tải file tải soft tải cái qq gì ở ngoài nó cũng nén file rar rồi đặt pass cả, muốn có pass phải làm google seach ceo cho nó.
có mỗi vnz là anh em mình share đồ ngon mà không bắt ceo này nọ thôi
Vn-z là diễn đàn chia sẽ công nghệ mà

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.