Chia sẻ - Help - Tìm Lại Những Bản Ghost Ngày xưa cũ đó. | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Help - Tìm Lại Những Bản Ghost Ngày xưa cũ đó.

hoabattu1287

Rìu Chiến Chấm
Trước đổ mực máy in nhiều chán lắm bác ạ, ăn toàn đi đổ mực máy in cho bệnh viện, có ngày đổ đến 11 hộp, mặt đen, gửi mùi mực nhiều cũng ảnh hưởng đến sức khỏe, chưa kể đổ mực xong gặp lắm lỗi, em khiếp cái nghề máy in lắm.
Thấy bác chia sẻ thế em cũng chạnh lòng quá. Xưa em làm trong ngân hàng máy in mà hư là em hối mấy ông thợ như giặc. Nghĩ cũng thương mấy ổng lúc cần in mà máy hết mực hay setting ở file bị gì in ra tào lao cũng dí mấy ổng. Mặc dù em làm được ít ít việc đấy nhưng em không làm.

Anh từ bỏ sớm là sáng suốt rồi. kkkk

secpol

Rìu Chiến Bạc
Thấy bác chia sẻ thế em cũng chạnh lòng quá. Xưa em làm trong ngân hàng máy in mà hư là em hối mấy ông thợ như giặc. Nghĩ cũng thương mấy ổng lúc cần in mà máy hết mực hay setting ở file bị gì in ra tào lao cũng dí mấy ổng. Mặc dù em làm được ít ít việc đấy nhưng em không làm.

Anh từ bỏ sớm là sáng suốt rồi. kkkk
Mình cũng làm IT nhưng nhất quyết không làm đổ mực kk. Giờ thì là IT tự do rồi nên chả thằng nào bắt đổ cả :D

Haokevin

Gà con
link đâu ạ ?