Hệ thống đèn giao thông cảm ứng nếu còi xe to quá 85 decibel đèn sẽ đếm lại từ đầu ở Mumbai

VNZ-ROAD
Được xem là thử nghiệm của cảnh sát Mumbai vào tháng 11 năm ngoái, hiện vẫn chưa áp dụng trên toàn đất nước. Hệ thống đèn này cảm ứng với còi âm thanh của lái xe , nếu như họ bấm còi to vượt quá 85db thì đèn đỏ sẽ tiếp tục tăng lên hoặc sẽ đếm lại từ đầu.

Không vội được đâu​

Trả lời

addpaz0

Rìu Sắt Đôi
ko lien quan, nhưng cho mình hỏi là sao mình ko chèn hình ảnh dc nữa ạ ?

VoDanhPhD

Rìu Chiến
ko lien quan, nhưng cho mình hỏi là sao mình ko chèn hình ảnh dc nữa ạ ?
Không liên quan !
Bạn cứ dùng Code là được nhé ! (Dùng code cho tất cả các định dạng văn bản đảm bảo là OK, không lỗi lầm 100%)
Ví Dụ:
PHP:
[IMG] Link ảnh [/IMG]
[IMG]https://i.imgur.com/8LiBcSj.jpg[/IMG]

Billie Eilish biểu diễn trong lễ trao giải Grammy thường niên lần thứ 62

Billie Eilish 18 tuổi:
- Hiện tại, tuy sự nghiệp chưa lâu, nhưng Billie Eilish đã nắm trong tay 38 giải thưởng âm nhạc lớn nhỏ. Trong đó có 2 giải AMAs, 2 giải EMAs, 3 giải VMAs, 2 giải Teen Choice Awards. Chưa dừng lại ở đó, Billie Eilish đã xác lập nên thành tích dấu ấn khó mà phai nhoà nhiều năm sau này.
- Cụ thể là cô đã chiến thắng 5/6 đề cử Grammy năm nay. Điều đáng nói là, Billie Eilish là nữ nghệ sĩ đầu tiên và là người thứ 2 nói chung, thắng tất cả 4 hạng mục lớn nhất của giải Grammy như "Thu âm của năm", "Ca khúc của năm", "Album của năm" và cả nghệ sĩ mới xuất sắc nhất. Ngoài ra, cô cũng xác lập kỷ lục là nữ nghệ sĩ trẻ nhất từng chiến thắng giải "Album của năm", phá vỡ kỷ lục trước đó của Taylor Swift năm 18 tuổi.