Thảo Luận Game - HAPE AIRDROP | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo Luận Game HAPE AIRDROP

leducthovn

Gà con

HAPE-COLLECTION mở cửa cho người dùng mới!
Sẵn sàng lao thẳng vào thế giới của NFT? Đối với chúng tôi, bạn là ai không quan trọng: một thợ săn kiệt tác có kinh nghiệm hay một người mới bắt đầu, hay chỉ là một người yêu thích các đối tượng sở hữu trí tuệ quý hiếm - ở đây bạn chắc chắn sẽ tìm thấy một sản phẩm đáng giá không có sản phẩm tương tự!

Sửa lần cuối:

Sustein

Búa Gỗ
Mình chưa tưởng tượng được phần mềm bạn nghĩ là thế nào. Nếu ý bạn phần mềm chỉ dẫn đa năng cho tất cả các game thì thời gian đầu tư nó quá to (tìm hiểu, phát triển, cập nhật, sửa lỗi...), nếu có thì nó cũng không rẻ, và mình không thấy giá trị đầu tư ở đây (bán được cho ai?).
Đây chỉ là tầm nhìn của mình. Thân.

volocnguyen12

Búa Đá
cái này là hack game chứ j mà tìm, chơi vậy thì nên chơi 1 mình chứ ai chơi lại nữa

Dantol

Gà con
ác . . .
Theo tui thì phần thú vị ở game do nhà sản xuất tạo ra là nằm ở chỗ đó, sự khám phá tạo nên điều thú vị, còn bạn đẳng cấp hơn là tìm sự thú vị trong thú vị uh hiiiiiii

lvt491

Rìu Vàng Đôi
Thôi bạn chơi một mình đi ^^

leducthovn

Gà con
Mình chưa tưởng tượng được phần mềm bạn nghĩ là thế nào. Nếu ý bạn phần mềm chỉ dẫn đa năng cho tất cả các game thì thời gian đầu tư nó quá to (tìm hiểu, phát triển, cập nhật, sửa lỗi...), nếu có thì nó cũng không rẻ, và mình không thấy giá trị đầu tư ở đây (bán được cho ai?).
Đây chỉ là tầm nhìn của mình. Thân.
mình đang chơi Ultimate golf! mà hay thua quá :D

leducthovn

Gà con
HAPE-COLLECTION mở cửa cho người dùng mới!
Sẵn sàng lao thẳng vào thế giới của NFT? Đối với chúng tôi, bạn là ai không quan trọng: một thợ săn kiệt tác có kinh nghiệm hay một người mới bắt đầu, hay chỉ là một người yêu thích các đối tượng sở hữu trí tuệ quý hiếm - ở đây bạn chắc chắn sẽ tìm thấy một sản phẩm đáng giá không có sản phẩm tương tự!

leducthovn

Gà con
⭐️HAPE-COLLECTION⭐️ https://cutt.ly/GetNFT

⚡️Ready to plunge headlong into the world of NFT? It does not matter for us who you are: an experienced hunter for masterpieces or a beginner, or just a lover of rare intellectual property objects - here you will certainly find a worthwhile product that has no analogues!⚡️