[Hài hước] Luôn luôn tập.... thể dục | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

[Hài hước] Luôn luôn tập.... thể dục

Coriolano

Rìu Sắt Đôi
bác sai chữ l, phải là L, không phải là l, nhất định đứng đầu sóng ngọn gió là L, chứ không phải là l.
Em hơi ngáo nhưng mà tiêu đề phải viết hoa chữ đầu tiên nha chế. Yêu chế ^^

MR.khoahoc

Rìu Sắt
bác sai chữ l, phải là L, không phải là l, nhất định đứng đầu sóng ngọn gió là L, chứ không phải là l.
==))) ờ... dc rồi kaka

MR.khoahoc

Rìu Sắt
ah mà k sửa được tiêu đề phải ad sửa mới được hix

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Tên tiêu đề cần phải thể hiện sự nghiêm túc, trang trọng và chuẩn mực, còn bên trong thì viết thế nào cũng được bác à :D
Lúc nãy bác thêm cả ký hiệu mặt cười "=))))))))" vào nên nó phản cảm, admin đã fix lại!

MR.khoahoc

Rìu Sắt
Tên tiêu đề cần phải thể hiện sự nghiêm túc, trang trọng và chuẩn mực, còn bên trong thì viết thế nào cũng được bác à :D
Lúc nãy bác thêm cả ký hiệu mặt cười "=))))))))" vào nên nó phản cảm, admin đã fix lại!
kaka vì kv này là kv tám mà mấy bác kỹ quá hihi